เพื่อน=MINITRUCKS= อยู่ทีมอะไรกันบ้าง....

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มีดังต่อไปนี้คับ.....

Step Out ( http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?f=218 )
    Sport Truck ( www.sporttruck.info )
    CLUB ZING
    DEMON DRIVER CLUB ( http://www.rz-racingzone.com/forums/...php?board=51.0 )
    CYCLE
    I'M SoRRy.........
    Silpakorn Car Club (www.rcweb.net/suclub )
    GREEN TEA MIXER GANG (ขี้เมายกให้เค้าเลยครับ)

มีเพิ่มเติมอีกไหมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กรกฎาคม 2008
  2. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ผมอยู่ทีมมหาลัยอ่าคับ ได้ป่าคับ www.rcweb.net/suclub

Silpakorn Car Club

3. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    upppp.....>>>>.....*-*

4. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    I'M SoRRy...

5. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    แก๊งกรีนที ใคร ๆ ก็อยู่ได้ ครับ เหอ ๆ

6. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    สงสัยต้องเข้าแก๊งกรีนทีซะแล้ว 5555

7. MINIDREAM CLUB

MINIDREAM CLUB Guest

0
    0
    0
    MINIDREAM CLUB

MINIDREAM CLUB นครปฐมครับ ว่างๆแวะมาทักทายกันได้ครับ

8. ka_ka f 150

ka_ka f 150 New Member Member

2
    0
    0
    กรีนที ของเขาดีจริง

ไม่เชื่อต้องลอง

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    กรีนที ชื่อนี้ที่คุณต้องลอง

10. tumkinno

703
    1
    18
    555+....มาซิ...มาชิมดู...พี่น้อง

11. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สุดยอดครับ 1กรม ต่อ ยูนิฟกรีนที 4 ขวด มิกเซอร์ไม่ต้อง..........

12. NuTTyRaY

658
    13
    0
    ได้ความ เมา จาก แอลกอฮอล์...

แล้วได้คุณค่าจาก กรีนที...

13. tumkinno

703
    1
    18
    กินแล้ว...สุขภาพดี...แข็งแรง...เพราะได้คุณค่าจากยอดชาอ่อน...อิอิ

14. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สูตรนี้ผ่านมาตรฐานสากลแล้วนะครับพี่น้อง อิ อิ

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    คำเตือน ผู้หญิงและสตรีไม่มีแฟนโปรดระวังจะเมาไม่ได้สติ เพราะว่ากรีนทีแก๊งค์เป็นสุภาพบุรุษพยาบาลทุกคนครับ ....????

16. Ch@rbA

Ch@rbA New Member Member

63
    1
    0
    ที่สำคัญ หน้าตาดีด้วย

17. กรีนที อร่อยจิง อร่อยจัง กินแล้วมัน แถมยังเมา.... อิอิ กินแล้วมันจิง กินแล้วฮาจิง กินแล้วไม่รู้เรื่องจิงๆ 555+
    ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้กรีนที !

18. UNSAI

1,416
    17
    38
    สงสารหนอนกรีนทีจริงๆ เมาทั้งวี่ทั้งวัน..............555

19. tumkinno

703
    1
    18
    จิง..ไม่จิง..ถามพี่เจี๊ยบ....ซิคร๊าบบบ

เมา...ยันเช้า....จิงๆๆ..อิอิ

20. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    ตกลงกรีนทีจะเสริมสุขภาพหรือเสียสุขภาพกันแน่555555555

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อาการกรีนที แฮงค์ มี 2 แบบ
    1 หน้าด้าน ยืนเยี่ยวได้ไม่อายใคร กูจะทำอะไรกูไม่รู้กูมาวววววววว
    2 หน้าทน ทนไม่ไหวหลับดีกว่า ใครนะทำเรื่องของมึง กูไม่รุ้กูจานอน

อาการข้างเคียง หรือไซค์แอฟเฟค คือ แอลกอร์ลฮอลงไข่ มีความต้องการเป็นกิจวัตร ต้องหาโกบู้ใส่ไข่มาระงับ ไม่เช่นนั้น อาการจะกำเริบ มั่วไปทั่วทั้งบ้านเพื่อนโรงแรมและร้านสุราทั่วไป......

22. 555+ พี่เจี๊ยบอธิบายซะละเอียดเลย ผู้มากด้วยประสบการณ์ อิอิ.....

23. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    เมาแล้วหลับระวัง ที่ปัดน้ำฝนหายนะ พี่เจี๊ยบ 55555

24. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    คุยเรื่องอะไรกันเนี่ย ......................

ผมว่าทั้ง ญที่ ไม่มีแฟน และ มีแฟนแล้ว ก็ควรระวัง เหอ ๆ

25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไม่ต้องอธิบายหรอกครับ เดี๋ยวมาลองกรีนทีมิกเซอร์ กับพวกนี้พอวันหนังจะได้หลักฐานการสร้างวีรกรรมของแต่ละคน ล้อกันจนลูกบวชกันไปเลยครับ....... แต่ระวังนิดนึง อย่าคิดว่าแน่..... อวกไม่นับหลับเป็นแพ้ ป๊อดว่ะ หนีเหล้าว่ะอารายว่ะ มีเดือยป่าวเนี่ย....... พวกนี้ถ้ายัดมั่นถือมั่นในศักดิ์ศรี เมาเละ แต่ไม่ต้องห่วงนะครับ พวกเราช่วยกันดูแล อยู่กับจนกว่า จะส่างเมาถึงกลับบ้านกัน หรือว่ามีคนมารับนะ .......
    มาดื่มเพื่อสุขภาพ(จิตร)กันดีกว่าครับ

26. tumkinno

703
    1
    18
    กรีนทรี...สูตรดั้งเดิม...รึจะผสม....ไอเฟิม...เสริมก็ได้นะคร๊าบบ

รับปะกัน....ฟามเมาวววว...ไม่แพ้กัน

27. NuTTyRaY

658
    13
    0
    รับประกันโดย อย...

28. UNSAI

1,416
    17
    38
    เฉพาะขวดใช่มั้ยครับ 5555

29. tumkinno

703
    1
    18
    555+...*-*

30. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มีใครลองเหยี่ยวเงินกับกรีนทีบ้างหรือยังครับ....เห็นราคาต่อดีกรีแล้ว น่ารอง น้องๆ เหล้าขาวแต่ กินหอมน่าโดน.......!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้