เรียน ทุกๆท่าน ขอรับ!!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Tony_BIS, 21 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน ตอนนี้ที่กทม.เป็นอย่างไรกันบ้างครับ หวังว่าทุกคนสบายดีนะครับ ผมมีเรื่องอยากจะสอบถามหน่อยนะครับ พอดีอยากจะเอา Marbolo, Karamและ Samponaไปฝากท่านๆกัน แต่ผมไม่แน่ใจว่าจะขึ้นเครื่องได้มากเท่าไหร่อะครับ ใครพอมีข้อมูลส่วนนี้บ้างครับ เพราะที่นี่ถูกกว่าหลายตังค์คับ สำหรับ ท่านที่ No Smoking ผมมีขนมไปฝากนะครับ ยังไงรักษาสุขภาพนะค๊าบ

ปล. ใครอยากได้อะไรเพิ่มเติม โทรหาผมก้อได้นะครับ :) :)

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :D ผมว่าถ้าเป็นสายการบินในประเทศ ไม่มีข้อจำกัดเรื่องการเอาบุหรี่ขึ้นเครื่องนะครับ แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจเรื่องบุหรี่หนีภาษีนะกั๊บ ผมว่าทางที่ดี เอามาแค่พอประมาณก็พอครับ สำหรับสายการบินตปท.ขาเข้าเค้าว่าให้คนละสองคอตตอนนะครับ:cool:

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอบคุณล่วงหน้า.....แต่อย่างที่ เต้ยบอกนะครับ...ตามนั้น....

ปล.บุหรี่เป็นอันตรายต่อสุขภาพ แต่ถ้ามีน้ำใจก็ไม่ขัด...

4. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อืมๆช่าย บุหรี่ไม่ดีเลยครับ เอามาให้ผมช่วยเผาก็ดีนะครับ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ซื้อบุหรื่สูบ ไม่ดี ไม่ดี
    มีคนซื้อให้ชอบๆ

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ช่ายๆบุหรี่ไม่ดีมากๆเลยครับ ผมเห็นด้วย มันอันตราย ฉะนั้นอย่าให้ถึงมือคนอื่นเราคนดีต้องแย้งมาก่อน (ไม่อยากให้คนอื่นสุขภาพไม่ดี)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้