ระหว่าง SUMMIT กับ CUSCO จะใส่อะไรดี....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย W116 / GE8, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. W116 / GE8

W116 / GE8 Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ ออกรถ new JAZZ มา 2 อาทิตย์แล้ว .. อยากใส่ค้ำ กับเค้าบ้าง .. อยากถามเพื่อนๆ หน่อยครับ ว่า จะใส่ของอะไรดี ไปถาม ที่ auto car บอกที่นั่นมีอยู่ 2 แบนด์ คือ SUMMIT กับ CUSCO ราคาใกล้เคียงกัน เลย . แต่ของ SUMMIT มีของ เลย แต่ CUSCO ต้องรอของเข้ามา ประมาณ ปลายเดือน ตุลานี้.....
    ขอความเห็นหน่อยครับ ... ....

2. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    Summit ก้อเพียงพอแล้ว
    หากแต่คุณจะเซ็ท K20A เมื่อรัยแล้ว
    รอ Cusco สิ้นเดือนตุลา คุ้มค่ากว่า

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ผมเชียร์ cusco ครับ

4. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    มีตังก็ cusco ขายต่อราคายังได้ โอเค

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รอcuscoดีกว่า

6. victorio2910

victorio2910 New Member Member

32
    0
    0
    ผมก็แนะนำ Cusco ครับ แม้ว่าจะราคาสูงกว่า แต่เมื่อเทียบกันจริงๆ แล้ว
    ราคาของ Cusco ก็ราคาไม่แตกต่างของ Summit เลย ..ครับ
    ค้ำโชคบน Cusco ราคา 5800 บาท Summit ราคา 5700 บาท
    Cusco ฟรีค่าติดตั้ง ครับ.......

7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    cusco หล่อกว่าครับ

8. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    cuscoครับเบื่อเมื่อไรขายก็ได้ราคาครับ

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    Cusco อีกเสียงครับ

10. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0
    Cusco ถ้าของเข้ามาจะรีบแจ้งเลยนะครับ แต่ถ้ารอไม่ไหวมาเอา Summit ไปก่อนก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

11. USED-PART

USED-PART New Member Member

86
    5
    0
    CUSCO งานดีมาก ติดตั้งง่าย สวยงาม แข็งแรง

12. W116 / GE8

W116 / GE8 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ....

เดี๋ยวจะเข้าไปจองไว้ก่อน เห็นว่ามีคนจองไว้เยอะมาก.. เดี๋ยวจะหมดซะก่อน ..

แล้ว ของ แท้กับของ COPY นี่ ดูยังไงครับ ไม่อยากจะถูกหลอก.....

13. Ray$_RPS13

Ray$_RPS13 New Member VIP

30
    3
    0
    cusco อีกเสียงคับ...

14. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    SUMMIT กับ CUSCO

คล้ายๆ กะ มือ ถือ ซัมซุง กับ โนเกีย นั้น แหล่ะ

ซื้อมา ราคา พอๆ กัน เวลา ขาย ราคาต่างกัน เหลือเชื่อ

อดใจ เอา CUSCO ไปเลย ดี กว่า

15. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    CUSCO

16. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ถ้าซื้อที่ Auto Car คงไม่ต้องกลัวเรื่องถูกหลอกครับ น่าจะชัวร์แล้วนะ;)

17. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
  18. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ราคาใกล้เคียงกันก็ CUSCO ไปเลยครับ ฟันธง!

19. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0

ไม่ต้องกังวลครับ Cusco ที่ Autocar จำหน่ายเป็นของแท้ครับ ทางเรารับประกันแท้แน่นอนครับ มีกล่องมีซอง และ คู่มือที่ไม่ใช่คู่มือถ่ายเอกสารแบบของปลอมครับ

การเลือกซื้อค้ำโชคCuscoนั้น ต้องดูนิดนึงนะครับ เพราะว่ามีของปลอมเริ่มทำกันออกมาแล้วครับ ที่เห็นปลอมกันมากๆช่วงนี้จะเป็นของรุ่น Civic Fd ครับ ตราCuscoของแท้จะปั๊มลงไปในเนื้อโลหะชัดเจนครับ ของปลอมจะใช้การยิงทรายเอาครับ งานของปลอมจะไม่ละเอียดเท่าของแท้ครับ ความหนาของก้านอลูมิเนียมจะบางกว่าของแท้ครับ น้ำหนักต่างกันเยอะครับ แนวเชื่อมก็จะสู้ของแท้ไม่ได้ครับ ที่สำคัญ ของปลอมไม่มีกล่องไม่มีซองแบบของแท้ครับ คู่มือที่มากับของปลอมก็ใช้การถ่ายเอกสารเอาครับ รายละเอียดสอบถามได้ที่Autocarครับ ขอบคุณครับ

20. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    CUSCO ตอนขายต่อได้ราคาดีกว่าน่ะ

21. N.O.N.G

N.O.N.G New Member Member

28
    1
    0
    CUSCO ครับ หล่อแน่นอน นอกจากหล่อแล้วคุณภาพดีเลยทีเดียวงานสวย ดูขลังดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้