ช่วยหน่อยครับ ต้องการสายน้ำมันท่อนที่ต่ออกมาจากถังน้ำมันมุดลงใต้ท้องไปหน้าเครื่องนะครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย โบ้, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โบ้

โบ้ Guest

0
    0
    0
    ช่วยหน่อยครับ ต้องการสายน้ำมันท่อนที่ต่ออกมาจากปั้มติ๊ก ตรงถังน้ำมันก่อนมุดลงใต้ท้องไปหน้าเครื่องนะครับ ของเดิมท่ออ่อนแตก หาเปลี่ยนไม่ได้ครับ ไครมีช่วยด้วยเถอะครับ

2. AUDJI

AUDJI New Member Member

27
    0
    0
    เอ....ไม่ได้ระบุด้วยว่าไปใส่รถอะไร ถ้าเป็นท่อนอ่อนสายน้ำมันแบบเสียบแล้วรัดด้วยสายรัดทั่วไปนี่ ร้านอะไหล่ใหญ่ๆหน่อยก้อน่าจามีนะครับ ทางที่ดีถ้ามันแตกแล้ว ก้อตัดเอาไปเทียบเลยดีกว่าครับ เมตรนึงไม่ถึงร้อย แต่ถ้าอยากได้แบบดีๆทนๆหน่อย แนะนำไปร้านที่รับอัดสายไฮโดรลิกครับ บอกว่าเอาไปใส่กะถังน้ำมันรถจะได้แบบที่ทนทานการกัดกร่อนที่ถูกประเภทเมตรนึงไม่เกินสองร้อยเป็นสายแบบสามชั้นมีผ้าไบพันชั้นนอกด้วย

3. โบ้

โบ้ Guest

0
    0
    0
    เป็นของ EG4 ครับ

ต้องการตรงรุ่นนะครับ พอดีรถอยู่อู่เลยไม่ได้ถ่ายรูปมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้