รบกานผู้รู้ทีครับ เรื่องของช่วงล่างครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย pote_rc, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pote_rc

pote_rc New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยากทราบว่าปัญหาช่วงล่างของ อีคาร์ปี 95 ส่วนมาดมันชอบเป็นที่ตรงไหนครับ ตอนนี้ช่วงล่างด้านหน้าข้างซ้ายมันดังเวลาตกหลุม ไม่รู้ว่าเป็นตรงไหนบูทปีกนกก็เปลี่ยนแล้วก็ไม่หาย ช่วยลงความเห็นหน่อยนะครับ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    บูสเบิสสส ลูกมง ลูกหมากอ่ะป่าวววครับ

จริงๆ ปัญห มันก้อมีทุกรุ่น ทุกยี่ห้ออ่ะครับ กับการใช้งาน
    แต่ที่ถามมา น่าจะเป็น พวก ลูกหมาก บูสยาง ด้านที่ดังหละครับ
    หาร้านช่วงล่าง เช็ค ได้เลครับ

3. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    รถอายุขนาดนี้ก็น่าจะบูรณช่วงล่างใหญ่ได้แล้วนะครับ

ผมใช้ CK ก็เพิ่งไปทำมา ตอนนี้รูสึกว่าช่วงล่างกระชับขึ้นจนรู้สึกได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้