เค้าเปลี่ยนเป็นเกียรธรรมดากันที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ADEBAYOR, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ADEBAYOR

ADEBAYOR New Member Member

36
    4
    0
    เค้าเปลี่ยนเป็นเกียรธรรมดากันที่ไหนครับอู่ไหนมีของให้เลยบ้างครับแนะนำทีครับปัจจุบันใช้autoอยากเปลี่ยนครับราคารวมทั้งหมดเท่าไหร่ครับรบกวนถามผู้รู้ด้วยครับ

mo_mo และ iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  2. cgi

cgi New Member Member

124
    24
    0
    สนใจโทรมาปรึกษาได้คับ จบ ที่ 14000 ลูกปืนครัต ผ้าครัต แท่นหิ้วเกีย ถุงเกีย เบิกใหม่หมด

มีใช้มือ2 ก็พวกเกีย กระบอง ปั๊มครัตบน+ล่าง ขาครัต ขาคันเร่ง

วันเดียวเสร็จคับ

0866230560

mo_mo และ iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  3. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ซื้ออุปกรณ์ไปให้ครบ .บางอู่ก็มีอุปกรณ์ครบอยู่แล้ว ก็ต้องลองเช็คราคากับสภาพของ และเปรียบเทียบกับของข้างนอก จะได้คุ้มค่าที่สุด
    ปล.หาอู่ที่ไว้ใจได้ + สบายใจ ทำ อันนี้สำคญ....

4. LordBeeR

LordBeeR Member Member

39
    3
    8
    Confrim อีกเสียงครับ ไปลงเกียร์ธรรมดามาล่ะ กับเพื่อนอีกคัน เสร็จจบ + เมาอีก เอิ๊ก. . .

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เข้ามาศึกษาครับ

6. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    แรงไม่หยุดเลยนะเดี๋ยวนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้