อยากให้ฝนตก

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bob_powerslide, 20 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    อยากให้ฝนตก ลงมากลางใจผม

ป.ล. อยากหัดขับฝนครับ รู้สึกว่าตัวเองยังไม่เร็วเลย:D

2. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    Let's get the ball rollin'

วันนี้ฝนตก ตกไม่ทั่วฟ้าจริงๆครับ MSLคนอยู่กันตั้งเยอะ.....แต่กลับตกใส่บ็อบอยู่คนเดียว ทำเอาบ็อบเปียกแฉะ ชุ่มฉ่ำไปเลยใช่มั้ย......พ่อหนุ่ม Rain Man;) :eek: ;)

3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    วันนี้ ฝนตก ซะ หมวกบ๊อบเปียกเลย

4. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    :rolleyes: อืม ฟังดูแล้วมันยังไงๆชอบกล ก็หมวกสีเทาผมไว้ใช้ขับฝนนิครับ ก็ต้องเปียกสิพี่ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2006
  5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ...เมื่อวานนั้นนะ...แดดแรงมากๆ...แต่หนุ่มๆหลายคนเปียกเพราะ..น้ำฝน!!!!!!

6. tAn78

320
    2
    0
    นำเสนอสุดๆ

ได้ข่าวว่าบ็อบอยากให้ถึงวันจันทร์เร็วๆใช่มั้ย จะได้ไปนั่งเป็นกำลังใจ(หรือนั่งเมมกันเเน่)แต่เช้าเลย งานนี้กะถวายตัวเลยใช่มั้ย สงสัยอยากขับฝนจริงๆ:rolleyes:

7. Bob_powerslide

167
    0
    0
    I love rain

ผมชอบฝนเพราะว่าผมชอบ drift มันทั้งเปียกทั้งลื่น ผมคิดว่าหลายคนก็ชอบ:p

8. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    เอิ๊กๆๆๆ

คุยอะไรกัน หน่ะ ครับ ฟังทะแม่งๆ ฝนตกกลางใจ อืมมมม อะไรของเค้าหนา

9. Bob_powerslide

167
    0
    0
    Auction

ประมูลครับ
    www.egay.com
    ด่วน!!! หมวก ยี่ห้อ rom และ made in japan สภาพดีใช้ผ่านสนามฝนมาแล้ว 1ครั้ง สภาพ 80%

Start bit 0 บาท
    Reserve 5000 บาท
    Buy now 7000 บาท

สนใจติดต่อ 09-926-27xx :)

10. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ป๋า บ๊อบ เค้าขาดริฟ อยู่แล้วนิ อิอิอิ

11. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    คงจะใช่ นะครับ นัท พ่อ Drift king

12. พวกคุณ ขับฝนกันเก่ง ผมแอบมองหลายทีแล้ว;)

13. gai08

1,213
    4
    0
    วันนี้ฝนไม่ตกแค่.....ครึ้มๆ......แต่น้ำฝนมาแล้วครับ....(มาซ้อมครับพี่น้อง)
    ปล...แค่บอกเฉยๆไม่ต้องรีบมา...กร๊ากกกกกกกกก

14. Bob_powerslide

167
    0
    0
    กลัวฝนจะตกก่อน

หุหุ ผมก็รีบซิ่งไปเลย ตอนแรกๆถามใครๆก็ดูไม่เห็นมีใครสนใจจะเข้า msl วันนี้ แต่ตอนผมไปถึงแล้วนี่สิอยู่กันเต็มเลยนะครับ ทุกท่าน:D

15. gai08

1,213
    4
    0
    ใครกันเอ่ย.....พี่น้อง!!!!

ปล.ไม่มีใครู้แต่ BOB รู้คนเดียวก็พอ.
    ....:D

16. hnun

406
    10
    0
    โอ้ว:eek: :eek: น้อง Rainy นินจาสาว:eek: :eek: :eek:

17. hnun

406
    10
    0
    น้องเค้าย้ายสำนักมาจาก.....

เห็นว่า She คือ น้องน้ำฝนสุดน่ารัก จาก Evo ชาเล้นท์ ITV ย้ายมาขับคาร์ทแบบจริงจังที่
    รายการฟรีเมลชาเล้นท์ 2006 :p

18. tAn78

320
    2
    0
    เละเทะ

55555 พี่ไก่สุดยอดดดด

19. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    โอ๊ะ โอ๋ ดวงตาบาดใจบ็อบ ยิ่งนัก จริงไหมครับ

20. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เพิ่งจะเข้าใจว่าอยากให้ฝนตก มันหมายความว่ายังไง ที่แท้ก็ ................. อย่างนี้นี่เอง

เดี๋ยวผมต้องขึ้นกระทู้ใหม่ บ้างแล้วครับ ......................อยากเป็นโสดคร๊าบ.......

21. Bob_powerslide

167
    0
    0
    พี่น้องคร้าบ วันนี้ฝนตก VW showtime ลงไปทั้งทีมเลย ขับสุดคร้าบ

22. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    อันนี้ผมขอนะ:D

23. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ครึๆๆๆ เล่นของสูง:p :p :p

24. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    คนไหนหว่า...วันนี้ยังมะเห็นเลย

25. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขริ ขริ ขริ ......:)

26. hnun

406
    10
    0
    อ่ะๆๆๆๆๆ :D

27. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    เล่นของสูงเข้าซะแล้ว

28. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

เจอมุขนี้ เข็ดฟันไปเลยครับผม

29. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    อย่างนี้ต้องมีศึกชิงนาง ใช่ไหมครับพี่น้องทั้งหลายฮิฮิฮิฮิฮิฮิ

30. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิอิ :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้