มิตติ้งเมื่อไหร่ บอกด้วย

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย thojyoung, 9 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thojyoung

thojyoung New Member Member

13
    0
    0
    อยากไปมิตติ้งสักครั้งบ้างครับ เป็นสมาชิกใหม่ ไม่เคยไป แต่อยากรู้จักเพื่อนสมาชิกทุกคน

และอยากแนะนำ สถานที่ มิตติ้งให้ด้วย อยากให้เป็น ที่ใต้สพาน วงแหวนอุตสหกรรม แถวๆพระประแดง

2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    เราจะมิตติ้งกันเสาร์ที่3ของเดือนครับ ก็น่าจะเป็นอาทิตย์หน้านี้แล้วครับ ยินดีตอนรับครับ ติดตามได้ที่เวปนี้ครับ
    http://www.rz-racingzone.com/egferio

3. JACK 1984

JACK 1984 New Member Member

56
    2
    0
    อยากเป็นสมาชิกด้วยอ่ะครับ ต้องทำไงบ้าง อยู่ลาดกระบังครับ เข้ามาบอกหน่อยนะครับ [email protected]

4. thojyoung

thojyoung New Member Member

13
    0
    0
    อยากทราบว่า ในการมิ้ตติ้งแต่ละครั้ง มีกิจกรรมอะไรบ้าง

5. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0

ขออนูญาติตอบ(แทน)นะครับ

ประมาณว่า ทำความรู้จักกันเบื้ื่องต้น เก่า-ใหม่(ถูกชะตากะใครปรี่เข้าไปตีซี้เลย)
    ลงชื่อสำหรับสมาชิกใหม่ ชมและสำรวจรถสวย ๆ หลากหลายคัน ถ่ายรูปที่ระลึก ปรึกษา-เสวนาเรื่องรถ ของแต่ง ฯลฯ อาจจะมีเปิดท้ายเล็ก ๆ รับประทานอาหารค่ำและ อาจจะมีต่อรอบดึกก็ตามสะดวก

ในบางโอกาสก็จะมี meetting สัญจร อาจมีกิจกรรมอื่น ๆ เพิ่มเข้ามา

ถัดจากวัน meetting ก็ติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหวต่า่ง ๆ ได้เรื่อย ๆ ใน web ซึ่งจะมีอะไหล่ ของแต่งรถ
    ความรู้และสาระอีกมากมายพร้อมด้วยผู้ไขปัญหาต่าง ๆ (พี่น้องอยู่กันเยอะที่ RZ หรือที่ RCW แห่งนี้ก็พอได้)

คร่าว ๆ ก็ประมาณนี้

ปล. ไอ้ตัวผมก็ยังไม่เคยไป meetting ซักที แต่ติดตามอยู่ตลอด เล็งอยู่หลายเพลาแล้ว อี๋ อี๋ อาจจะตอบตกหล่นบ้างเดี๋ยวรอท่านอื่น ๆ ที่มีประสบการณ์มาเสริมต่อนะครับ :D

6. ^^NuNuuN^^

^^NuNuuN^^ New Member Member

29
    1
    0
    ถ้ามีโอกาสก็อยากไปบ้างอ่ะ จะได้เป็นสมาชิกเต็มตัวกะเค้าซะที :)

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    เสาร์นี้งดนะคับ

ย้ายเป็น เสาร์ 22 อาจจะที่ คริตตัน หรือ คลอง5 ยังไม่ตัดสินคับ

ส่วนกิจกรรม ก็มาพอปะพูดคุยต่างๆๆ ทานข้าว(อันนี้แล้วแต่คับ)

ไม่ต้องเขิล อายคับ

8. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    เสาร์นี้ มิตติ้งที่คลอง 5 นะคับบบบ

งาน วีเทค

9. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    แล้วเจอกันครับงานวีเทค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้