ใช่เสียงเตือนผ้าเบรคหมดรึป่าว รบกวนผู้รู้คร้าบ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pop18, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    รบกวนถามคนที่พอจะทราบนะครับ ตอนนี้เกิดเสียงดังที่ล้อคับ มันดัง............................กี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปเรื่อยเวลาหมุนอะครับ.....ผ้าเบรคเหลือประมาณ 3 มิลลิเมตรครับ ...รบกวนผูรู้ด้วครับ:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    น่าจะเป็นเสียงเตือนครับ

ที่มองเห็นว่าเหลือ 3 มม. บางที่อีกฝั่งก็หมดแล้วครับ ของผมก็เคยเป็น ผ้าเบรคกินไม่เท่ากัน

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    น่าจะใช่ครับ
    แต่ดูแผ่นเหล็กบังฝุ่นหลังจานเบรคด้วยก็ดีนะครับเผื่อมันมาสีกับจาน

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เปลี่ยนได้เลย ที่ท่านเห็นด้านนอกเหลือเยอะแต่ด้านในจะหมดก่อนครับ
    ของผมของ NISIN เพิ่งเปลี่ยนไปเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ยังเก็บไว้อยู่
    ถ่ายมาให้ดูครับ

5. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ขอบคุณมากๆคร้าบสำหรับทุกท่าน...........................ของผมก็เหลือประมาณอันด้านบนอะครับแล้วก็มันเป็นที่หน้าขวาครับ..มันกินไม่เท่ากัน

6. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    รีบเปลี่ยนนะคราบเดี่ยวจานเป็นร่องลึก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้