เต๊นขายรถข้างๆแม๊กโครแจ้งวัฒนะ นำเข้ารถเก่ามาจดทะเบียนด้วยเหรอคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย toun_1458, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toun_1458

toun_1458 Guest

0
    0
    0
    เห็นมีรถ ไดฮาสุ ปาเจโร่มินิ ด้วย

2. toun_1458

toun_1458 Guest

0
    0
    0
    สงสัยงะคับ

จดทะเบียนได้เฉพาะรถเล็กเหรอคับ แล้วรถใหญ่จดไม่ได้หรือคับ ทั้งๆที่เป็นรถมือ2เหมือนกัน

3. Hippos

Hippos New Member Member

79
    0
    0
    ผมก็สนใจรถเล็ก ๆเหมือนกันครับ แต่ก็งงอยู่ว่านำเข้ามาแบบไหน เท่าที่ดูตามเต้นรถจะจดทะเบียนที่นนทบุรี สงสัยอยู่เหมือนกันครับ รอผู้รู้มาตอบ

4. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    ราคาแรงได้ใจเลยครับ เพื่อนผมเคยเข้าไปถาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้