คลอดแล้วหนังสือ retro car

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย tongta_tongjais, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tongta_tongjais

tongta_tongjais New Member Member

15
    0
    0
    จับจองแป็นเจ้าของกานได้กั๊บ skyline เพียบ ฝากตัวด้วยกั๊บ ต้องc210:eek::eek::eek:

2. TuNzA

TuNzA New Member Member

6
    0
    0
    ซื้อได้ที่ไหนอ่าครับ

3. EnergyClub

EnergyClub New Member Member

2
    0
    0
    ตามแผงหนังสือทั่วไปคับผม อิๆๆ ปล ล้อเล่นนะคับผม

4. jark75

jark75 New Member Member

24
    0
    1
    แล้วตกลงหนังสือออกหรือยังครับผม (รอคอยใจจดใจจ่อ ก่อนไม่มีตังค์ซื้อ)

5. jark75

24
    0
    1
    อ้อ ลืมต้อนรับ 210 ครับ ว่างๆมา meeting กันนะครับ

6. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    หนังสือดี มีคุณภาพครับ

เนื้อหาครบครัน รูปภาพสีสดใส

เหมาะแก่การเก็บไว้ศึกษาเป็นแนวทางการทำรถ Retro car

ขอบคุณทีมงานจัดทำหนังสือครับ

7. jark75

24
    0
    1
    ตกลงออกแล้วหรอกอล์ฟ หาไม่เจออ่ะ ซื้อได้ที่ไหน บอกหน่อยดิ๊

8. ^JaTuWiT^

^JaTuWiT^ New Member Member

25
    0
    0
    หาไม่เจอเหมือนกานคร้าบบบ...พี่น้องงงง...:cry::cry:

9. nu-nan ae-100

nu-nan ae-100 New Member Member

62
    0
    0
    ซื้อได้ที่ไหนอ่าคร้าบหาไม่เจอเหมือนกานคร้าบ

10. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    หนังสือหน้าตาแบบนี้ครับ

เห็นว่าในเดอะมอลล์จะยังมีอยู่หลายเล่ม สาขาบางกะปิ และบางแค

:eek: :eek: :eek:

11. IBaTaGiMoNo

IBaTaGiMoNo New Member Member

36
    0
    0
    ชลบุรีก็หาไม่ได้เหมือนกัน
    ที่กทม. เซ็นทรัลลาดพร้าวก็ไม่มี รอๆๆ อยู่ไกล ก็ตอ้งรอ

12. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    สงสัยอยู่ตามร้าน ขายหนังสือใหญ่ๆคับ ราคา 250 บาท ถ้าจำไม่ผิด

13. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    งานหนังสือที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตติ์หมดไปแล้วเห็นว่าขายเล่ม ล่ะ 200 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้