อยากถามว่าเครื่องB16B ฝาแดง Vtecใหญ่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย huihui, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. huihui

huihui New Member Member

3
    0
    0
    อยากถามว่าเครื่องB16B ฝาแดง Vtecใหญ่หน่อยที่ไหนเค้ามีบ้าง

ละราคาประมาญเท่าไหร่ฮะ ซื้อยกแพกำลังอยากจะวางเครื่องใหม่ครับ:)

2. huihui

3
    0
    0
    ละอยากจะรู้ร้านวางเครื่องที่ กทม. เนียบๆที่ไหนบ้างครับอยากรู้ราคาไม่แพงอะครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เคยเห็นที่ร้านพี่ตุ่น T.U.N เชียงกงบางนา แสนนิดๆ ครับ

4. huihui

3
    0
    0
    พี่พอมีเบอร์ไหมครับ

5. domeek

domeek New Member Member

669
    8
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้