มีที่ไหนรับซ่อมรถป๊อปดีๆบ้าง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Ea"RT"h, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คือว่าตอนนี้รถมันพังอะ เอาไปซ่อมแล้วก็ไม่หาย

บางร้านเค้าก็ไม่รับซ่อม

เลยอยากรู้ว่ามีที่ไหนรับซ่อมรถป๊อปบ้างไหม

ขอในฝั่งธน กทม. นะ

2. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    รอคำตอบอยู่นะครับ

3. ถ้าหาที่ไหนไม่ได้ส่งไปบ้านโป่งเลยครับ แน่นอน..!! :D

ในกทม. ไม่ทราบจริงๆ ลองร้านซ่อมมอไซฯในมหา'ลัยใหญ่ๆอ่ะครับ ร้านพวกนี้จะมีประสบการณ์สูง..

4. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ในมหาลัยมีร้านซ่อมด้วยหรอครับ มหาลัยไรอะ

5. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
  6. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ขอบคุณครับ

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เพิ่งมาเปิดอ่านครับ ลองโทรไปเบอร์นี้ดูครับ086-7767530 ช่างอั๋นครับ จะบิ้วจะโม ทำได้หมด เเต่ขยันโทรหน่อยอ่ะเค้าไม่ค่อยรับสาย จ้า..หรือจะลองเข้าไปสอบถามที่นี่ดูก็ได้ เจอคำตอบเเน่ๆๆ
    www.minibike-society.com

8. Ea"RT"h

7,434
    191
    0

ร้านอยู่แถวไหนครับ

9. minaki_sang

minaki_sang New Member Member

5
    0
    0
    ผม มินิไบร์อยู่โซนรังสิต อ่าคร้าบ มาได้อ่าป่าว แต่ผมเรียน พระรามหกเทคโนโลยีอ่าคร้าบ
    แถวบ้านผมมีร้านว่อมเยอะเรยคร้าบ ร่วมทั้งตัวกลุ่มผมเอง ทั้งว่อมทั้งโมดิฟาย เองคร้าบ
    โอท๊อบ 100 เปอร์เซนคร้าบ อาจจะมีของพี่ยุ่นหยุดมาบ้าง อิอิ

10. kobdaw

kobdaw New Member Member

1
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้