มาชวนครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย เสธ.ต่อ, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสธ.ต่อ

เสธ.ต่อ New Member Member

7
    1
    0
    หวัดดีเพื่อน ๆ MiNoRiครับ จะมาชวนวิ่งกันขัมๆที่เส้นตัดใหม่ส ะพานพระราม 5 ครับพี่ๆ ว่าไงมั้งครับ :)

2. ใครหว่า......อิอิ ต้องแล้วแต่ประธานครับ ว่าแต่วิ่งแบบขำๆนี่คือ ขับเรื่อยๆหรือขับเร็วๆคับ 55+ แซวเล่นนะครับ

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  3. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ขอบคุณมากๆ ครับที่แวะมาเยี่ยมเยียนกัน

แต่ผมขอเปลี่ยนเป็น มานั่งหาอะไรกินกัน ผมว่ามันจะขำกว่าหรือเปล่าอ่าคับ

แบบว่านัดมิตติ้งรวมๆกันจะได้รู้จักกันเยอะๆ อย่างงั้นดีไหมครับ

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เห็นด้วยกับท่านประธานค่ะ ^^

5. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เห็นด้วยคราบ

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    แอบมาเหน

อารายหว่า

ทำอารายกันหรอ

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    อย่าเลยครับมันอันตราย...........อิอิ:D

8. แบบว่านั่งกินเบียชิวๆใช่ป่ะ......อิอิ

9. กุ๊

626
    12
    0
    จิงหรอคาบท่านพี่

10. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    หุหุ ขอบคุณที่มาชวนนะครับ
    ผมรถไม่แรงครับ ใจไม่ถึง สู้ไม่ได้อ่าคร้าบบบบ

11. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เอา rc100 ไปลองวิ่งขำๆได้ป่าวพอดีลงเครื่อง cbr1000 มายังไม่ได้ลองเลยอะพึ่งเสร็จ
    set bo ด้วยนะเนี่ยกะว่างานนี้วิ่ง9วิแน่ๆ

12. te_uan

708
    25
    18
    ไปวิ่งก็เรียกด้วยนะครับ:D

13. เสธ.ต่อ

เสธ.ต่อ New Member Member

7
    1
    0
    ไม่วิ่งก้อไปนั้งกินเหล้าคุยกันขัมๆก็ได้ครับ ว่าไงครับ

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ดีเลยค่ะ วันนี้มา +++ คะแนนความนิยม ให้น้องๆพี่ๆทุกคน นะคะ รักกันๆๆๆชาว MiNoRi และ สังคม Car R@cing ยังไงก้อจิตใจเดียวกันเนอะ

15. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    ดีคับ

เห็นด้วย

นั่งขำๆดีก่า

^^

16. nong_kaju

417
    41
    0
    ได้ครับพี่เต้

17. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    อยากเห็นๆๆๆ

18. Nat_mo

781
    15
    18
    วิ่งเปรี้ยวอ่ะเพื่อน จะไปดูมะ

19. nong_kaju

417
    41
    0
    เปรี้ยวอะรัยหรอ......

20. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    แล้วท่านประธานจะวิ่งด้วยไหมละคราบ อิอิ

21. Nat_mo

781
    15
    18
    คือวิ่งเปรี้ยวแบบกีฬาสีหนะคับ

เพราะผมไม่มีรถ วิ่งได้แต่คนคับตอนนี้อ่ะ

22. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ได้เลยเพื่อนเดี่ยวขอคนที่ 2
    อิๆๆๆ
    เหนื่อยตายแน่เลยเรา (ไม่ค่อยออกกำลังกายซะด้วย)

23. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ดีครับเปลี่ยนเป็นนั่งคุยกานจาดีกว่า อย่าเเข่งกันเลยครับเส้นนี้มันอัตรายอ่ะครับ

24. ผมมีไอเดียแจ่มๆครับ ถ้าอยากวิ่งจิงๆผมจะวิ่งด้วย เต็มที่เลย แต่ต้องไปวิ่งเส้น เพชรบุรีตัดใหม่นะครับ เส้นที่อยู่ด้านข้างโรงแรมสยามอ่ะ ผมไปด้วยเลย กำหนดเวลาวิ่ง ตั้งแต่ 24.00 - 05.00 วิ่งมันให้ทั้งรถทั้งคนพังกันไปข้างอิอิ กลัวอย่างอื่นจะพังด้วยอ่ะดิ่ มีใครสนใจอ่ะป่าว แต่ต้องไปช่วงมีตังนะ 555+ ทำกะทู้เบี่ยงเบนอีกแล้วกู.....

25. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    กลัวว่าตอนนี้เป็นท่านผู้ชม ต่อไปจะเป็น หัวแถวอะดิ อิอิ

26. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เห็นด้วยกับนู๋ฉัตรค่ะ เส้นใต้ทางด่วน เลียบถนนเพชรบุรี โล่งได้อีก พี่ว่าต้องไป RCA ก่อน แล้วค่อยต่อกันเส้นนั้น คริๆๆๆๆ

27. te_uan

708
    25
    18
    ยังไงกันวัยรุ่น.........แถวน้านไม่เคยไปเลย.......อิอิ

28. nong_kaju

417
    41
    0
    แกรงว่าจะไม่ได้วิ่งแถวใต้เรียบทางด่วนอะซิพี่แฟง

29. กุ๊

626
    12
    0
    แถวโรงแรมสยามเค้ามีอารายกันหรอคับ

30. Nat_mo

781
    15
    18
    ผมไม่รู้ล่ะคับตอนนี้ แต่ผมอยากไปวิ่งกะโคโรล่าโด่ คันดำนั้นมากๆ

ไอ้ถนนข้างๆ โรงแรมอะไรนั่นแหละ จะกดให้มิดเลย เหอะๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้