นอกจากคลอง5แล้วเพื่อนๆไปซิ่งที่ไหนกันบ้าง

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย arowanote, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    อยากไปดูแต่ไม่รู้จะไปที่ไหน

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
  3. KAI4D56

KAI4D56 New Member Member

13
    0
    0
    เกษตรนวมินคับ วันเสาเลย:D

4. วันพุธบางนาตราด

5. sooaid

sooaid New Member Member

19
    0
    0
    วันพุธ..ในเกมเพลย์ชนควําไม่กล้วๆๆ...อิอิ
    .
    กดจนปุ่มพัง

6. arowanote

490
    6
    0
  7. อยู่แถว 71 หรือเปล่าคับ
    ระวังตัวด้วยนะครับ ตำรวจ ตามแจ๋เลย
    ไม่ต้องบอกนะพี่ว่าเค้าตามอะไร ระวังๆด้วยละกันครับ
    ผมก็รถซิ่งเหมือนกาน เป็นห่วง ไม่อยากให้ นอนคุก เหมือนชื่อครับ

ปล.ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยนะครับ

8. วันพฤหัส สาย 1 คับ แถวๆสมาคมชาวปักษ์ใต้ วันเสาร์ก็ เกษตร - นวมินทร์ คับ แถวๆ ปั้ม ป ต ท แต่อย่าจอดในปั้มนะคับ ตำรวจมันปิดบ่อย

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหอๆๆ เข้ามาแอบดู รู้แต่ไม่อยากบอก

10. arowanote

490
    6
    0
    เด๋วเจอกันนะคับ

11. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    หลังไมค์กานดีก่าครับเรื่องแบบนี้เดี๋ยวงานจะเข้าเอา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้