เอาละครับ พรีเซียที่กำลังจากลาจากคลับนี้ไปอีกคัน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตามไปดูกัน เลยดีก่าครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=7729465#post7729465

:cry:

nocomment ครับ อยากร้องไห้ คิดถึงรถครับ รักมาก :rolleyes: แต่ ทำ ไง ได้ อะ พี่ เฮ้อท้อ

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    คิดซะว่าฝันร้าย.......... ตื่นมาก็ลืม

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ประกันฯบริษัทอะไรง่ะตูน?????

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    KPI อะครับพี่โจ

กรุงไทยประกันภัยครับ ผมละท้อเลยพี่ 1 สัปดาห์ เต็มแล้วยังนิ่งเลยครับ รถผมดองกันสนุกสนาน

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    สู้

กลับมาเเจ่มๆไวๆนนะตูน

6. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    โธ่.....ชาวอาร์สิบ หร่อยหรอ อีกหนึ่ง เป็นกะลังจัยให้ครับคุณตูน ให้ประกันกระดิกซะที จาได้มาว่อนกันอีกนานเลย

7. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอให้ประกันซ่อมเสร็จไวไว อย่าเพิ่งท้อแท้ครับ เป็นกำลังใจให้ เดี๋ยวทุกอย่างก็ดีเอง

8. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เจ็บนี้อีกนานนนนนน..............ไม่ลืม ไม่ลืม ไม่ลื้ม....................อิอิ

9. tOon`

2,324
    43
    48
    เจ็บ ไม่ พอ มั้ง พี่ กิ๊ฟ

10. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

11. tOon`

2,324
    43
    48
    ตอน นี้ ของ มา ละ ครับ 21 - 4 = 17 วัน
    และ ระ ยะ เวลา ทำ อีก

เฮ้อ .... ท้อ มาก !

ตอน แรก เครียด ท้อ 2 ปัจจัย เกรด กับ รถ

แต่ ตอน นี้ หาย ไป 1 เรื่อง เกรด

แต่ รถ นี้ สา หัส

รถ เกิ๊บๆ มี แต่ คน ชอบ ด่า ลาว ด่า โง่น งี้ ผม ว่า อาจจะ ซ่อม เส็ด คง อาจจะ ไม่ เจอะ กัน แล้ว ละ ครับ

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อ่า ซะ งั้น ตูน แล้ว ใคร จะ เปิด หล่ะ ที นี้

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ถ้าตูนขายก้อแสดงว่ารถลาวจิง ตูนต้องทำให้มันอึ้งแล้วก้อชมให้ได้ดิ่

14. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    อย่าหนีกานไปดิตูน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้