แนะนำด้วยเพิ่งวางเครื่อง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย google01, 8 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. google01

google01 New Member Member

5
    0
    0
    เพิ่งวาง1jautoมาจะไปทำท่อยิงตรงไม่พักกลางมีปลายท่อkakimotoเสียงจะดังมากไหมแนะนำด้วย

2. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    รอผู้ชำนาญการ มาตอบดีก่า ตัวไม่โบไม่ค่อยรู้อ่ะคับ อิอิ

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าเจไม่โบแนะนำใส่พักกลางดีกว่าคับจะทำให้รถวิ่งดีกว่าและควรเป็นแบบเยื้องนะครับ

ถ้าเปนเจโบไม่มีพักกลางได้คับเสียงจะดังตอนที่ซัดแต่ขับธรรมดาไม่ดังมาก แต่ก้อขึ้นอยู่กับเจ้าของรถด้วยคับ

เพราะบางคนบอกดังแต่บางคนบอกไม่ดัง รอท่านอื่นมาแนะนำอีกทีคับ

4. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ถ้าเปนเจ ออโต้ ยิ่งไม่ใส่หม้อพัก รับรองเสียงดังแน่นอนครับ
    ถ้าชอบบู๊นๆ ก้อไม่เปนไรครับ แต่ถ้า อยู่ในหมู่บ้าน เข้าออกบ่อยๆ จะรำคาญชาวบ้านเอาคับ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เท่าไหร่คับ
    รอผู้รู้ดีฟ่า เรามันควันดำอ่ะ เอิก เอิด

6. เรามันควันขาว ไปดีกว่า หิหิ

7. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามท่านๆๆๆข้างบน

แต่ขยายความหน่อยว่าเจโบหรือเปล่าหรือไม่โบ

9. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    kakimoto เพลทแดงดังแน่นอนครับ

10. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    :Dตามข้างบนครับ(แซงไม่ได้):D

11. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    "ทำท่อยิงตรงไม่พักกลางมีปลายท่อkakimoto" ดังระเบิดไม่เหลือครับ จะโบไม่โบก็ตาม

แต่จะวิ่งไม่วิ่งก็อีกเรื่อง ทำท่อตามรุ่นเครื่อง ท่านบนๆ แนะนำมาดีแล้วกร๊าบบ

12. Vampires 007

Vampires 007 New Member Member

48
    0
    0
    สูตรทั่ว ๆ ไปของ 1J ออโต้ ก็ประมาณ 2.2-2.5นิ้วทั้งแส้น พักกลางไส้เยื้องทรงรี พักปลายก็
    ไส้ตรงครับ (อย่าลืมใส่ท่ออ่อนด้วยน่ะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้