เชิญร่วมเปิดผับใหม่ พร้อมฟรีบาร์วันนี้คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เชิญเพื่อนๆร่วมงานเปิดผับใหม่คับชื่อร้านCASANOVAอยู่ตึกเดียวกับกับอาบอบนวดเอมมานูเอล ชั้น3 ย่านรัชดาคับ
    ทางเข้าๆด้านหลังของตึกคับจะมีลิฟ เพราะเวลาเปิดของเราคือ ตี2ถึงตี5คับ
    เลยขอเชิญเพื่อนๆที่ยังติดลมจากการดื่มมาดื่มต่อที่นี่ได้น่ะคับ
    เพราะผมมีบัตรเหล้า RED ฟรีให้เพื่อนๆคับ

ส่วนกำหนดการเปิดร้าน คือวันที่ 11 เวลา 02.00 น คับ นั้นก็คือคืนนี้คับตี 2 คับ

ขอเชิญเพื่อนๆที่ว่างหรือสนใจไปร่วมงานได้น่ะคับ เรามีฟรีบาร์(ดื่มฟรี)ตั้งแต่เวลา 02.00น. - 03.00น. คับ

ถ้าไม่ได้โทรเชิญด้วยตนเองต้องขออภัยมาน่ะที่นี่ด้วยน่ะคับ

ยังไงลบกวนเพื่อนๆพี่ๆที่จะไปหรือต้องการบัตรเหล้าโทรแจ้งผมก่อนน่ะคับ เพื่อความสะดวกของเพื่อนๆ 081-6161851 083-9850005 โอ๋คับ

:):):):):):):teeth:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2008
  2. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ฟรีได้ป่าวพี่เดี๋ยวบอยไปเลย 55555

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    555+ ฟรีคับน้องวันนี้มีฟรีบาร์ให้คับ ดื่มฟรี ตี2ถึงตี3 คับ หลังจากนั้น เปิดเหล้าเองคับ หุหุ แต่ไม่เป็นไรพี่มีบัตร RED ฟรีให้คับ สนใจชวนเพื่อนมาดิคับ หุหุ:cool:

4. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    อยากไปลอง แต่ดึกเกิ้น อิอิ

5. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ฝากประชาสัมพันธ์ด้วยน่ะคับ

6. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    อยากลองไปเที่ยวดูเหมือนกัน สาวเยอะป่าวพี่โอ๋

7. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    น่าสนแฮะ แค่ชื่อตึกก้อกินขาดแล้ว ตึกนี้เค้ามีนวดสมุนไพรด้วยนิ อิอิ...:D

8. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    555 มาดูเองคับ เลือกเอาๆ หุหุ ตาดีได้ตาร้ายเสีย หุหุ

9. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0

มาดิๆแอบมาเลย คนที่บ้านคงนอนหมดแล้ว หุหุ

10. tha_dk

tha_dk New Member Member

88
    0
    0
    พี่โอ๋ ผมอยากไปมั่งอ่ะ มารับหน่อยดิ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้