เรื่องโรบาร์คับช้วยบอกทีคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่ๆเพื่อนมีใครใส่โรบาร์มังคับคือตอนนี้ผมทำโรบาเองอะคับผมทำ4จุดหลังคับคือผมจะถามพี่ๆเพื่อนๆ
    หน่อยคับว่าช่วงหลังอะคับมันยืดกับเบ้าโชคหรือว่ายืดอยู่ตรงบังโคลนคับผมทำเส็จแล้วแต่ผมไม่กล้าใส่คับ
    มีใครพอที่จะใส่บ้างคับหรือใครมีรูปรบกวนหน่อยคับหรือมีผู้รู้แนะนำหน่อยคับผมขอบคุณมากคับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ของ cusco ยึดกับ ซุ้มล้อหลังครับ

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ตามนั้นครับ
    ของแท้ก็มีนะครับ
    ติดต่อผมได้ ราคาไม่แรงอย่างที่คิด อิอิ

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    กระทู้พูดคุยห้ามขายของนะมิ้ง อิอิ:D

5. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    แล้วของจริงตำแหน่งที่ถูกต้องอยู่ตรงไหนงะ

6. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    คือต้องเจาะสุมหลังใช้ปะคับผมขอบคุณคับแต่ว่าพี่ๆเพื่อนๆมีรูปใหมคับผมขอบคุณคับ

7. ที่บอกทำเองนี่เป็นร้าน หรือยังไงครับ
    งบประมาณเท่าไหร่ :)

8. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    สนใจเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้