+-+-+-+-+-+ แจ้ง ความ คืบ หน้า เรื่อง เสื้อ ครับ +-+-+-+-+-+

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Fool again, 10 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    ตอน นี้ ได้ สั่ง ตัด เย็บ อยู่ ครับ ใกล้ จะ เส็ด ครบ แล้ว ครับ ตู่ ว่า จะ ทำ ออก มา สัก 50 ตัวก่อน ท่าน ที่ สั่ง ทาง http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=7724147#post7724147 นี้ ก้อ จะ ได้ ตาม นั้น ส่วน ที่ ไม่ ได้ สั่ง จอง ไว้ ก้อ อาจ จะ ไม่ ได้ ตาม SIZE ที่ ต้อง การ เพราะ ตู่ มิ ทราบ วา ท่าน ใส่ SIZE ไหน และ ไม่ ได้ ทำ ไว เยอะ มาก ตอน นี้ ยอด ที่ สั่ง จอง ก้อ มี ประ มาน แค่ 20-25 ตัว ส่วน รา คา แน่ นอน รอ เสื้อ เส็ด แล้ว เอา ไป ปัก ปุ๊บ จึง จ ได้ รา คา ที่ แน่ นอน อีก ที่ ครับ รา คา ประ เมิน S M L 300 บาท xxl+เพิ่ม 50บาทจะ พะยายาท เลือก ผ้า และ งาน ปัก ที่ ดี ที่ สุด และ รา คา ที่ คุ้ม และ save ที่ สุด :cool::cool::cool:

ปล. ขาด ตก สิ่ง ใด แนะ นำ เพิ่ม เติม ด้วย ครับ:confused::confused::confused:

2. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    ขอบคุนมากๆคับ

3. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ขอบคุณค้าบ หุหุ

5. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    :D:D:D

6. ขอบคุณนะครับ ^_^

7. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    ไม่มีคำบรรยายนอกจากขอบคุณมากคร้าฟผมอิอิ:D:D:D

8. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    เสื้อ ได้ มีส ติ้ง นี้ ครับ:cool::cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้