ช่วยแนะนำร้านด้วยคะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย popoku, 19 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popoku

popoku New Member Member

1
    0
    0
    มือใหม่จิงๆ จะเปลี่ยนเครื่องเสียงในรถยนต์
    ด้วยคนรู้จักไม่ค่อยมีใครเล่นเครื่องเสียงรถยนนะคะ
    เลยหาร้านที่น่าสนใจจากทั้งหนังสือ เวป และที่ผ่านไปเจอ
    แต่ไม่รู้ว่าจะเลือกร้านไหนดี บางร้านดูโฮโซเกิน บางร้านก็ไม่รับแขก เลยเกร็งๆ เลือกไม่ถูกคะ
    ใครมีร้านดีๆไว้ใจได้ ราคากันเอง คุณภาพสมราคา แล้วก็บริการดี
    ต้อนรับลูกค้าทุกระดับ แนะนำด้วยคะ
    ชีวิตประจำวัน วิ่งย่านรังสิต วิภาวดี งามวงวาน เกษตรตัด
    ใหม่ เลียบทางด่วน แล้วก็ข้ามไปฝั่งธน

2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    เเนะนำ 1 ทางเลือกงานงานดีราคาไม่แพง 089-110-6770 ร้านอยู่เเถวสุทธิสารครับ
    ฝั่งวิภาวดีเลี้ยวไป พหลโยธินครับ

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    SSS Audio รามคำแหง 34 คับ

02-377-7374

4. mimime

mimime New Member Member

40
    0
    0
    อยู่เชียงใหม่อ่ะ เซทให้ฟรี เห้อ

จะทำทั้งทีดูดีๆนะครับ เหอๆ

5. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    ตามนี้เลยครับ ผมก็ทำร้านนี้ ราคาไม่แพง เรียบร้อย ทำตามใจลูกค้า :D

6. suthaipo

suthaipo New Member Member

23
    0
    0
    มีครับแต่อยู่แถวปากน้ำครับรับรองครับดีและบริการใช่ได้ครับ ที่ต้องบอกว่าดีเพราะว่าทีแรกเลยผมก็ทำที่อื่นมาอ่ะแต่ห่วยมาก เลยมาคุยกับร้านนี้เขา เขาคุยดีครับและราคาพอรับได้ พองานออกมาชอบครับ แล้วพอติดใจคุยถุกคอก็เลยเข้าไปนั่งดูเขาทำเหงมีรถจากที่อื่นมาให้ร้านนี้แก้แล้วเขาก็บอกดีครับถูกใจถ้าคุณสนใจจิงไกลหน่อยแต่ดีผมว่าก็คุ้มน่ะ รึลองเมลมาที่ [email protected] คุยกันได้ครับที่ผมพูดแบบนี้ไม่ใช่อะไรหรอกครับผมไม่ชอบให้บางร้านที่มันเหงแก่ตัวเอาเปรียบเรา

7. N!cK_TuaAoNz~*

N!cK_TuaAoNz~* Guest

0
    0
    0
    ถ้าอยู่แถวรังสิตแนะนำให้ทำร้าน Adul Car audio หรือไม่ก็ร้านNoom car audio อ่ะครับ
    ร้านพวกนี้มีชื่อเสียงเป็นการการันต์ตีอยู่แล้วคับ
    ส่วนรถผมทำร้านAODD car audio อ่ะครับ เพราะผมอยู่สระบุรี ร้านเขาบริการดีมากๆครับ ราคาก็คุ้มกับเสียงที่ได้มา แถมรถร้านเขายังเคยประกวดได้รางวัลระดับประเทศมาแล้วด้วย

8. CyberBoy

CyberBoy New Member Member

48
    0
    0
    งานเนี้ยบ สุชาติซาวน์ ครับ สบายใจดี งานเนี้ยบที่สุดเท่าที่เคยเจอมา

9. warit

warit New Member Member

9
    0
    0
    เปลี่ยนขนาดไหนละครับ
    ถ้าเปลี่ยนแต่frontหาซื้อที่ชอบเปลี่ยนได้เลยครับ ซื้อมาเองไปให้ใส่ก็ 200 บาท
    ถ้าทำเยอะทำครั้งเดียวจบ อาจจะแวะเข้าไปจูนเสียงหลังจากเบิร์นอุปกรณ์ ก็น่าหาร้านดีๆ ไม่ต้องใกล้ก็ได้นะครับ
    ไกลแต่จบก็น่าคิดนะครับ

10. maenza

maenza New Member Member

83
    1
    0
    สวนลุมไนท์ซิครับ ผมทำมาแล้ว งานแนน ราคาถูก เสียงดีมากๆ จัดชุดตามได้ตามใจเจ้าของรถ
    โทร 081-8177626 ชื่อพี่อู้ดนะครับ (โทรตอนเย็นๆนะครับพี่เค้านอนกลางวันทำงานดึก)

11. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ถ้าอยู่โซนนนทบุรี แถว แคราย ลองที่นี่ดูครับ อยู่ ถนนติวานนท์ ติดกับปั๊ม ปตท.ก่อนเข้ากระทรวงสาธารณสุข เจ้าของร้านคุยดี ใจดีด้วย อยู่ดีวิทยุไม่ดังเข้าไปให้ดู สรุปฟิวส์ขาว ไม่คิดตังค์ เดี๋ยวผ่านอีกทีจะมาบอกชื่อร้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้