^v^ อยากจะขอ..ขอบคุณสมาชิกทุกท่านนะคับ..ที่มาร่วมสนุกในวันงาน ^v^

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    การที่เราจัดงานในรูปแบบนี้ เพื่อนๆ มีความเห็นว่าอย่างไรบ้างคับ
    สนุก กันบ้างหรือเปล่า ถ้ามีข้อเสนอแนะอย่างไรก้สามารถ เสนอได้นะคับ
    เผื่องานคราวหน้า เราจะได้นำมาปรับปรุงคับผม
    ปล. สำหรับคนที่ไม่ได้มานะคับ ไม่ต้องเสียใจ..ปีหน้า ว่ากันใหม่คับ อิอิ

2. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    รู้สึก สนุก อบอุ่น เป็นกันเองดีคับพี่

ข้อเสนอ อยากให้จัดบ่อยๆคับเพราะว่าปีนึงมันนานเหมือนกันนะคับพี่เอ๋(อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคับ) ^-^

3. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    กิจกรรมดีๆยังงี้ น่าทำบ่อยๆครับ พี่เอ๋
    ดีก่าไปแข่งเถื่อนหรือบนท้องถนน มันปลอดภัยกับตัวเราและก็ผู้ใช้รถใช้ถนนด้วยครับ
    ความเห็นผมน๊ะ 1 ปี มันนานไป น่าจัดบ่อยๆ ฮ่าๆๆๆ งานนี้ผมพลาดจนได้พี่
    อุส่าคุยกันแล้ว กำลีงขับไปเลย ปั้มครัชแตกกลางทางซะงั้น อดเลย
    ยังไงก็เป้นกำลังใจให้จัดต่อไปครับพี่ สู้ สู้ๆ (จัดบ่อยๆนะ)

4. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    รูปแบบการจัดงาน ถือว่า O.K. มากๆเลยคับ ดูเป็นระเบียบเรียบร้อยดีมากๆ ดีกว่าปีที่แล้ว ดีที่ปีนี้ที่ไม่อนุญาติให้รถนอกคลับมาลงรู่นที่กำหนดมาวิ่ง ดูเป็นกันเองมากๆ ไม่มั่วอะคับ ง่ายๆ

ข้อเสนอ # อยากให้จัดปีละ 2 ครั้ง ก็ดีนะคับ เดือน 6 กับ เดือน 12 ปีละครั้ง รู้สึกมันนานๆยังไงไม่รู้อะคับ แล้วแต่ความสะดวกของผู้จัด ความสะดวกของสนาม ความสะดวกของนักแข่ง แล้วกันคับ เป็นกำลังใจให้แล้วกันพี่เอ๋ ขอบคุณคับ......

5. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    น่าจะ ตามที่ ก๊อป ว่านะ ปีละ 2 ครั้ง ครับ
    ข้อเสนอ # อยากให้จัดปีละ 2 ครั้ง ก็ดีนะคับ เดือน 6 กับ เดือน 12 ปีละครั้ง รู้สึกมันนานๆยังไงไม่รู้อะคับ แล้วแต่ความสะดวกของผู้จัด ความสะดวกของสนาม ความสะดวกของนักแข่ง แล้วกันคับ เป็นกำลังใจให้แล้วกันพี่เอ๋ ขอบคุณคับ......

ปีละครั้ง นานเกินไป เพราะ มีทติ้ง เราก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเจอกัน ครบ ๆ นาน ๆ เจอกันที ถือเป็นมีทใหญ่ กลางปี กับ ปลายปีเลย ก็ดี นะ น่าจะจัดอีกในปีนี้นะ และ ก็ ประชาสัมพัน ธ์ ดูจะน้อยไปนิด ยังมีเพื่อน ๆ เรา กระจายอยู่ใน RC web อีกเยอะ แต่บาง ท่าน ก็ ลืม หรือไม่ทราบเรื่อง อย่าง เซอเคิ้ล ไฮลัก และพวกข้างนอกที่ไม่ค่อยได้เล่นเวป เช่นพวก ตาเจ 147 โซนศรี ฯลฯ บางคนก็ว่าไกล ไปไม่ถูก หรือไม ไม่ไปคลอง 5 ประมาณนี้ แต่เราก็ มีเหตุ แจกแจงเค้าได้ นะ บางที่อาจจะต้องอธิบายเส้นทางให้ชัดเจน คือทำยังไงจะหลอกพวกเพื่อน ๆ มินิฯ ว่ามันไม่ไกล อิอิ และก็ ขายแพ็คเก็ตทัวร์ ไปเลย มาสนามเทพนคร แวะเที่ยวตลาดน้ำ อัมพวา 555 ............ ลองดู แต่ก็มาดีแล้ว พวกเราได้ถ้วยกันเต็ม ๆ รู้จักกันเกือบทั้งหมด แต่ ไอ้เอ็ม มันไปได้ยังไง หว่า ไอ้คนที่ขับ บิ๊กเอ็ม หัวเดี่ยวอะ ได้ข่าวว่าวิ่ง 17 อะ เหอ ๆ

แต่ผม ..................................... ไม่ได้ไป เลยไม่รู้ว่าวันงานสนุก ขนาดไหน คงได้แค่เนี้ย อะนะ เหอ ๆ

6. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up.....

ไม่ได้ไปครับรถเสร็จไม่ทันเสียดายสุด ๆ แต่ก็อยากให้มีปีละ 2 ครั้งเหมือนกันครับ.....

8. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    สนุกและเป็นกันเองดีครับขอบคุณพี่เอ๋ที่จัดให้จนรถผมได้วิ่ง และขอขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ
    พี่เอผลไม้อร่อยมากครับ และก็ขอบคุณตี๋บิวกับตาเก่งที่ดันทุลังให้เอารถลงไปวิ่งถึงได้เหงเวลารถตัวเอง

งานหน้ามิพลาดแน่ๆ

ข้อเสนอ ผมว่าน่าจะจัดบ่อยกว่านี้ครับ ปีละครั้งมันนานไปครับ

9. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    ไม่ได้ไปงาน เพราะติดธุระ

แข่งสนาม ปี ล่ะ 2 ครั้ง คับ

มิทติ้ง เดือน ล่ะ 2 ครั้ง คับ

อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 16:53:45 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:53:30 ----------

ไม่ได้ไปงาน เพราะติดธุระ

แข่งสนาม ปี ล่ะ 2 ครั้ง คับ

มิทติ้ง เดือน ล่ะ 2 ครั้ง คับ

อิอิ

10. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ดีมากเลยครับ ความคิดเห็นส่วนตัวคิดว่าดีครับ เพราะจาได้รู้จักกันมากขึ้นครับ

แต่งานนี้ไม่มีเมาเลย..............มิมิ

11. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    จัดมันทุกเดือนเลยน้าเอ๋
    แถวสำโรงก็ได้.............

12. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ไม่ได้ไปเสียดาย อยากไปแต่ไม่ค่อยว่างเลย

13. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    มะแล้วคับพี่เอ๋

14. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    Minitruck......สนุกอบอุ่นทุกที่..ที่รวมกัน

เสียดายปีนี้ติดงานโรงงาน..หนีไม่ได้ เสียดายยยยหลายยย..ไว้งานหน้า..เจอกัน

15. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    พอดีติดรถน้องไปอ่ะครับ ขอแจมนะครับ

หนุกดีครับพี่เอ๋ สมกะการที่เดินทางมาไกล 5555+

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:58:55 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:58:39 ----------

พอดีติดรถน้องไปอ่ะครับ ขอแจมนะครับ

หนุกดีครับพี่เอ๋ สมกะการที่เดินทางมาไกล 5555+

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งานรอบหน้า ไดเมาแน่ๆคับตาน้อง

แหม......ถ้าสำโรง จัดได้ทุกวันคับ
    ต่อไปนี้คงไม่ไกลล่ะมั้ง +555+

17. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เหมือนข้างบนครับ ได้เห็นรถคอกแรงๆ
    แต่จะเสียอารมณ์กะไอ้รถเศรษฐีนิดนึง

18. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+

19. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แค่2คันเกือบ50ล้านเองงงงงงงง
    ชิวๆๆๆๆๆๆ

20. na046

983
    7
    18

ครับคราวหน้า ถ้าชนกับงานคงเลือกไป มินิฯ ครับ จิง ๆ ก็ไม่เคยพลาด แต่คราวนี้ มันจำเป็นจริง ๆ (ไม่มีตัง อิอิ ) ............... เรื่องเมา น้าเอ๋ เค้าถนัดอยู่แล้ว เพราะ กินทุกวัน วันนึง 2 - 4 กลม ทุกวัน ว่าง ๆ ก็ จิบ เบียร์ แก้เซ็ง แต่ งานคราวนี้ น้าเอ๋ เป็น ผู้จักการครับ เลย คง จะกินไม่ได้ คราวหน้า เหดียว ผม จะ จัด น้าเอ๋ ชน แก้ว ให้ครับ แบบ เต็ม ๆ ........................................ เพราะของเค้าถึงจริง ๆ ไม่เชื่อ ถามเจ้าเพรช กับ แอ๊ด ดู ได้เลยครับ .................................... เจ๋ง สุดในเต็ปเอ๊า ครับผม

วันที่ 5 เข้ามาเจอกันครับ เอสโซ่ โล 7 ครับผม:D:D:D

21. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    วันที่ 5 คงไปเจอกันไม่ได้ เพระว่าไปแข่งจิมคาน่าที่ลำพูน่ะครับ

22. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ไม่มามีทแถวเมืองกาญจน์บ้างเหรอครับ เพราะเห็นว่าทัวร์ เพิ่งเปิดร้านเหล้าอะครับ

แต่ผมกินได้ไม่เยอะหรอกครับ คอแป๊ป(เดียว)..............

23. ตามนั้นเลยครับพี่เอ

ไม่รู้แม่งจะถ่ายไปถมที่มั้ง

24. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    เสียดายจังที่ไม่ได้ไป

25. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    นั่นดิ

ถ่ายอะไรนักหนา

ทำไมไม่ถ่ายรถพวกเราบ้างหง่ะ555++

รถแพงๆวิ่งแล้วพังได้เหมือนเราป่าว ควันก็ไม่มี.....อิอิ.....

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    น่าจะรวมกลุ่มเราแล้วเข้าไปถ่ายรูปในแทรคบ้างนะ

27. นั่นดิ น่าจะรวมกลุ่มเราแล้วเข้าไปถ่ายรูปในแทรคบ้างนะ เด๋วจัดมุมสูงให้ อิอิ

28. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เอาด้วยแต่รอรถผมเสร็จก่อนนะ:D

29. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ใกล็เสร็จยัง ทำอะไรไปมั่งแล้ว

30. na046

983
    7
    18
    เง้ออ...................... วันที่ 5มันวัน อาทิตย์ ครับเอาไงดี ....... ครับ เสาร์นี้เลยไม๊ ครับ พี่น้อง อิอิ

พี่เจี๊ยบ เอาลำไย มาฝากมั่งดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้