ลูกสาวผม หรือหลานสาวพรี่ๆ น้องๆ คร๊าบบบ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย lhong_bb008, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    วันนี้พาคุณแม่ไปตรวจครรภ์มาตามคุณหมอนัด ตื่นเต้นมาก หมอบอกว่าญาติไม่ต้องถามอารัยนะค่ะ เดี๋ยวหมอบอกเอง ดุโคตร...........
    อายุครรภ์คุณแม่ 5 เดือนครึ่ง ( 22 สัปดาห์ ) น้ำหนักน้อง 572 กรัม สมบรูณ์ แข็งแรงดี
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

2. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    ยินดีด้วยนะครับคุณพ่อคนใหม่ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะครับ

3. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    .

ครับ หลง ก็นะ

ขอให้ทั้งคุณแม่ และ บุตร แข็งแรงสมบูรณ์ ครับ,,,,,,,,,,,,,,;)

จริงๆ เห็นเด็กอ่อน แล้วอยากมี อีกและ,,,,,,,,,,,,,,,,,,:D

4. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ ยินดีด้วยก๊าบ

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เรียกที่ปรึกษา PBG มาดูด่วนครับ................ด่วนๆ..........ที่ 1 โอเวอร์ออล..............มาเร็วๆๆๆๆอยากแกล้งเด็ก........

6. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    เห็นแล้วตื่นเต้นแทนเลยค่ะพี่หลง ตอนดูตื่นเต้นหรือเปล่าค่ะ คงดีใจแทบแย่เลยเนอะ
    ยินดีกับคุณพ่อคุณแม่มือใหม่ด้วยนะ ขอให้น้องและคุณแม่สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

7. lhong_bb008

3,009
    13
    0
    ตอนดูอ่ะ โกรธหมอมาก ถามอะไรไม่ได้เลย แต่ความดีใจกลบหมด ฮิฮิฮิ

8. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    :):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เสี่ยๆครับสนใจลูกเขยที่เป็นลูกชายประธาน BBC ไหมครับ....................อิอิ

10. lhong_bb008

3,009
    13
    0
    เตรียมตั้งแต่ตอนนี้เลยเหรอพรี่ ฮิฮิฮิ

11. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    เป็นพี่นะหมอสลบไปแล้ว กรูจ่ายตังค์ให้มรึงนะโว๊ยยย
    ย้ายโรงบาลเหอะ:mad::mad:

ยังไงขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวเลยนะครับ เอ่อ มีเคล็ดลับมาบอก
    เครื่องเทอร์โบ ขึ้นเขาระวังฮีทนะครับค่อยๆๆนะ จุ๊บๆๆๆ
    :D:D:D

12. noy u12

2,463
    7
    0
    อิอิ พี่ครับ ผมรู้ว่าพี่คิดถึงตอนก่อนที่จะมีเด็กมากกว่าครับ:D:D
    พอมีจริงๆๆๆ มีอีกแล้วเหรอ :D:D:D

13. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    พี่ หลง คับ เมื่อ ไรเค้าจะ เดินได้ คับพี่

14. boat_U12

boat_U12 New Member Member

136
    0
    0
    :):) ยินดีด้วยค๊าบ...บ..บ. ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคร้าบบบ... ส่วนคุณพ่อก้อขอให้แข็งๆๆๆๆๆแรง ๆ เช่นกันคับ :D:D

15. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ขอแสดงตวามยินดีด้วยครับ

16. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม.......
    ผมไม่อยากให้ panic นะ............
    เพียงแต่ว่า พ่อแม่ ควรจะต้องมีความมั่นใจกับคุณหมอ
    ที่ดูแล Case นะครับ....... ถ้าไม่มั่นใจคุณหมอ ควรเปลี่ยน
    หมอที่ดูแล โดยด่วนที่สุด......... ไม่อย่างนั้น ถ้าครรภ์ แก่ขึ้นเรื่อย.......
    จะเปลี่ยนหมอลำบาก.......

ที่เอ่ยมา ไม่ใช่ว่าอยากให้เปลี่ยนหมอนะครับ... เพียงแต่ถ้าไม่มั่นใจหมอ
    หรือหมอไม่มั่นใจ มันอัตรายแก่เด็กและสตรีมีครรภ์ ครับ.....

อิอิ
    ลองคุยกับคุณหมอให้เข้าใจดีไหมครับ.......
    หมอมั่วซั่ว หมอง่ายๆ ก็มีเยอะครับ มาด่งมาดุมั่วๆ โดยที่คนไข้ไม่ผิดเนี่ย
    ผิดจรรยาบรรณนะครับ ฟ้องแพทย์สภาได้ครับ.........

อิอิ
    :D

:rolleyes: เอ่อ..........
    คุยเล่นกับผมได้นะครับ........
    แต่ถ้าเด็กหรือแม่ของเค้ารับรู้เนี่ย........
    ถ้าเค้าเองไม่อยากคุยเล่นด้วยเนี่ย มันจะเป็นเรื่องไม่ดีนะครับ
    เดี๋ยวมันจะเป็นการสร้าง pressure ทำให้เป็นปมด้อยกับเด็ก
    มันจะไม่ดีนะครับ.......... :D

:D อิอิ
    พรี่น้อย พูดซะ............. ผมนึกภาพออกเลยครับ.........

อิอิ
    :D

17. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ถูก คร้าบบบบบบ

หมอ ต้องรักษาคนไข้ทุกฝ่ายยยยยครับ อ้าววววว ผิดกระทู้ อิอิ

ยินดี ครับ พรี่หลงงงงงงงงง ขอให้ น้องสุขภาพแข็งเเรงนะคร้าบบบ

18. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ยินดีด้วยครับพี่หลง อยากมีมั่งจังวุ๊ย!

19. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: โฮะ โฮะ......... ต้องมีการถ่ายเทของเหลว แหงๆ :D

20. น้ำหวาน07

น้ำหวาน07 New Member Member

193
    1
    0
    วะ วะ ว้าว ยินดีด้วยนะคร้า พี่หลง

21. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    อิ อิ อิ .....สุดยอดเลย ยินดีด้วยครับ

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: โห............. พรี่ odd ถึงจุด.................. :eek:

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ............................เอาจริงวุ้ยๆ

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: เอากัน............. จริงๆ........ :eek:

25. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ฮิ้ววววว :D

26. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    พี่น้อยครับ กรุณาอย่านำเรื่องจริงมาพูดเล่น ครับ,,,,,,,,,,,,,,,,,:D

ภาพมันจะออกมาเป็นไง น้า,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:eek:

ครับ แล้วพี่อ๊อด ถึงสุดยอด ยังครับ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,;)

โฮฮฮ,,,,,,, ฮิ้วว,,,,,,,,,,โฮฮฮฮฮ,,,,,,,,,,,,,,,,ฮิ้ววววววววว,,,,,,,,,,,,,,,โฮ,,,,,,,,:D

27. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ยินดีกับคุณพ่อและคุณแม่ด้วยครับ

ขอให้แข็งแรงๆ นะครับหลง

28. noy u12

2,463
    7
    0
    ใครบวชเหรอพี่:eek::eek:

29. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ยินดีด้วยครับ หลง :welcome:

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D โมง โมง โมง ........ โมงเท่งโมงเท่งโมงเท่งโมง...................... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้