ขอถามเรื่องท่อคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WoRsLy, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WoRsLy

WoRsLy Member Member

42
    1
    8
    [​IMG][​IMG]
    อยากรู้ว่าท่ออันนี้ใส่ekได้พอดีไหมคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 ตุลาคม 2008
  2. Octillion

Octillion New Member Member

27
    2
    0
    จะให้ดี บอกรายละเอียดหน่อย ท่อยี่ห้ออะไร ใส้ตรงหรือเกลียว ใส่รถออโต้หรือแมนนวล

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ขอเดา นะครับ eg มัน หลบ ปีกนก หลัง จริง

แต่ ek มาจะต่อท่อ ออกมาอีกนิด ละครับ

เดา นะ แล้ว แต่ จะเชื่อ ครับ

4. WoRsLy

WoRsLy Member Member

42
    1
    8
    HKS คับ 2นิ้ว ปลายท่อประมาณ3.5นิ้วคับ น่าจะเป็นไส้ตรง แต่รถผมเกียออโต้อ่ะคับ

5. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    น่าจะรุ่น พี่ book SI ไส่อยุ่นะคับ

hks silencer

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้