รถผมเกิดอุบัติเหตุ กระจกหลังแตกครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย slbn, 8 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slbn

slbn New Member Member

69
    2
    0
    เซ็งมากเลยครับ ลูกรักจอดอยู่เฉยๆ เขาถอยรถมาใกล้ๆแล้วลืมปิดประตูตู้คอนเทนเนอร์

ประตูเลยมาฟาดกระจกหลังแตกเลย เลยอยากจะรบกวนถามเพื่อนๆสมาชิกว่า

มีที่ใดพอจะหากระจกหลัง P11 แท้ได้บ้างครับ ใหม่หรือเก่าก็ได้ครับ

ใจอยากได้แบบมีปัดหลัง ไม่รู้ P11 มีมั้ยครับ

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ลองดูกระทู้เมื่อสัปดาห์ที่แล้วครับ ที่บางนามีปัดหลังมาครับ ลองค้นดูครับ

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ถ้าไม่สนปัดหลัง
    เอากระจกรถผมหรือเปล่า ของเดิมติดรถ ที่ว่าจะได้เอาปัดหลังใส่ซ้ากที
    สวยแต่ ลวดไล่ฝ้าขาดบางเส้น
    สองพัน
    นัดไปถอดที่ร้านได้เลยคับ
    อิอิ

4. B!de@

B!de@ New Member Member

34
    0
    0
    ที่บางนามีเเต่ไม่รู้ขายยัง

ร้านที่บางนาสุดซอยอะไรซักอย่างที่อยู่ติดกับร้านข้าว น่าจะมีกระจกปัดหลังอยู่ เเต่เขี้ยวใช้ได้เลย

5. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ช่ายๆๆๆๆ
    ตอนนี้มีสองร้านแล้วอ่ะ
    กระจกปัดหลัง
    แพงพอกันๆ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    R11 ไม่มีบ้างหร๋อพี่

7. slbn

69
    2
    0
    ขอบคุณพี่ BLUEprimino มากครับสำหรับคำแนะนำ

8. slbn

69
    2
    0
    ขอบคุณครับ กำลังรอผลจากประกันอยู่ว่าเขาหาให้ได้ไหมนะครับ

ถ้าเขาหาให้ไม่ได้ คงจะต่อรองว่าขอหาไปเอง แล้วสำรองจ่ายไปก่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้