แนะนำร้านขายเบาะซิ่ง ดีๆด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 8 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    โครงการต่อไปก็ อยากเปลี่ยนเบาะซิ่ง(ก๊อป)สักคู่นึง

อยากได้แบบสวยๆพอครับ พวกBUCKET SEAT ( หลังแข็ง )ไม่เอาครับ

เดี๋ยวแม่ผม ด่าเอา .... :D

เห็นกระทู้ เบาะรถแต่ง !! ราคาแจ่ม !! ถ.ลาดปลาเค้า85
    http://202.57.191.84/forums/showthread.php?t=330716

ผมว่าทรงเบาะมันเบี้ยวๆ ไงไม่รู้ จากที่ดูจากรูป:confused:

ใครพอรู้จักที่ขายเบาะก๊อป เนียนๆไม่แพง แนะนำผมด้วยนะครับ

ขอบคุณอย่างมากครับ พี่ๆน้องๆ ในคลับเรา

ปล. มีใครขับแถวสาธร ไหมครับ ผมเจอ คันดำแมก์ซขาว กับคันน้ำเงิน บ่อยแต่
    ไม่รู้คลับเราป่าว ไม่กล้าไปมองมาก เดี๋ยวหาว่า จะแข่ง

วันก่อนเจอEKแต่งโหดๆ ขากลับบ้าน มาเบิ้ลควันให้ อิจฉา พวกเปลี่ยนเครื่องจัง

2. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    รถดำ แมกซ์ขาว แถว เพลินจิต ชิดลม วิทยุ อาจจะเป็นผมก็ได้ครับ ผม ปอ ครับ

3. thananonn

1,973
    34
    0
    ง่า รอคำแนะนำต่อไป ...

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    วันก่อนไปที่ปทุมวัน ร้านRstye เบาะแดงสวยดีครับ ราคาถ้าจำไม่ผิด คู่ละ 9000 บาท

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ฝั่งคนขับใส่แท้ ฝั่งคนนั่งก็อป จะเวิร์คมั้ย

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เก็บตังค์ไว้ซื้อของแท้ ดีกว่าครับ ทีเดียวจบ

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เปนผมผมเก็บตังซื้อแท้เลยดีกว่า ก๊อปก็จะหมื่นแระ เก็บอีกแปบเดียว เอง อดทนอีกนิด ได้หล่อขึ้นเยอะเลยน๊า

8. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    กัดฟันซื้อของแท้ดีกว่าครับ สบายใจกว่า

9. thananonn

1,973
    34
    0
    ครับ แบบพับนี้ผมคิดว่า เอาแท้เลยดีกว่า

แล้วถ้าพวกหลังแข็งละ ตัวก๊อปนีเล่นได้ไหม

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ก๊อป ก็ขอให้เป็นของ 3มงกุฎ ละกันครับ น่าจะแข็งแรงที่สุด คือต้องเน้นปลอดภัยด้วยน่ะครับ อย่าคิดว่าสวยอย่างเดียวครับ

11. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    หนับหนุนของแท้ด้วยครับ ผมเคยใส่ของก๊อป ออกตัวแรงๆจากนั่ง กลายเป็นนอนเลยครับ เหอะๆ

ส่วนตัวไม่ชอบหลังแข็งอะครับ ทุกวันนี้ ก็ทำงาน จนหลังขดหลังแข็งพอแล้วครับ

12. thananonn

1,973
    34
    0

อ่านแล้วไม่ขำเลย

จะร้องไห้แทน คนทำงานเหมือนกัน :cry:

ขำขำ นะครับ

13. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    หลังแข็งปวดหลังจริง...ยือยัน...อย่ากเปลี่ยนหมือนกันแต่ยังไม่มีตังค์...55

14. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    3มงกุฎ ก็งามนะครับราคาไม่เเรงมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้