รบกวนเพื่อนๆครับเบรคดังครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย dddd, 8 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dddd

dddd New Member Member

18
    5
    0
    เวลาเบรคแล้วมันจะดังเอี๊ยดๆล้อหน้าเกิดจากอะไรครับ (เพิ่งจะดังได้ 3 วัน)
    ผ้าเบรคเปลี่ยนได้ประมาณ 3 เดือนเบนดิค
    จานเบรคเคยเจียร์มาแล้วประมาณ 2 ปี
    ขอบคุณมากครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    เบรคติดหรือเปล่าครับ ผมเคยเป็นต้องลองสังเกตุดูว่ามันอืดๆหรือเปล่า ถ้าใช่ก็น่าจะเบรคติด
    ต้องเปลี่ยนชุดเบรคใหม่ครับ แต่ถ้าไม่ใช่ รอผู้รู้อีกทีครับ

ต้องรีบทำนะครับอย่าให้เหมือนผมผ้าเบรคหายหมดเลย

3. oak_99

oak_99 New Member Member

49
    5
    0
    เป็นแค่ตอนเริ่มออกตัวหรือเปล่าครับ อาจจะชื้นก็ได้ รถผมเป็นบ่อย จอดที่คอนโดบางทีน้ำท่วมด้วย เหมือนมอเตอร์ไซด์ตอนเบรกแรกๆนะครับ ซักพักก็หาย แต่ถ้าเป็นตลอดควรหาช่างมาดูครับ ก่อนจะเป็นไปมากกว่านี้

4. dddd

dddd New Member Member

18
    5
    0
    ขอบคุณมากครับผมจะรีบให้ช่างดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้