ต้องเซตรถไงบ้างเหรอคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย karrrrn, 15 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karrrrn

karrrrn Guest

0
    0
    0
    คือผมก็อยากแข่งด้วยอะรถผมnew lancer เดิมๆๆเลยอะคับผมต้องเปลี่ยนไรบ้างเหรอคับถึงจะแข่งได้อะคับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อันดับแรกเปลี่ยนความคิดก่อนครับ :D
    ไม่อยากให้คิดว่า จิมคาน่า รถต้องแต่ง ถึงแข่งได้
    ขับดีๆนะ รถเดิมๆจะเร็วกว่ารถแต่งเอา อิอิ
    ค่อยๆเรียนรู้ดีกว่าครับ :D

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ถูกต้องนะครับ อาจารย์พี่บีพูดถูก :D :D :D

4. karrrrn

karrrrn Guest

0
    0
    0
    แล้วเรื่องโชคอะคับพี่ต้องเปลี่ยนเป็นไงเหรอคับ

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่ต้องเปลี่ยนไงครับ :D

6. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    ไม่ต้องเปลี่ยนอะไร ถ้าทุกอย่างสภาพปกติคับ
    มาวิ่งดูก่อนได้เรย
    :D
    [email protected]

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ถูกต้องครับ

8. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :eek: :eek: :eek:

9. ad_izuki

ad_izuki New Member Member

13
    0
    0
    แอบมาดู อยากเล่นด้วยอะคับ

10. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    B11 ของผมมันผุแล้วถ้าเล่นจะไหวมั้ย

11. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ไหวครับเพราะรถเก่ากว่านี้ยังมีในสนานยังมี:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้