ช่วยบอกวิธีการset รถเพื่อจะเล่น Gym หน่อย คั บ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Showcase, 18 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Showcase

Showcase New Member Member

5
    0
    0
    ช่วยบอกวิธีการset รถเพื่อจะเล่น Gym หน่อย คั บ ผมไม่รู้เรื่องเลย แต่อยากเล่น

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หยิบกุญแจรถมาเสียบแล้ว สตาร์ทรถ แล้วขับไปที่สนามที่เขามีแข่งครับ
    หลังจากนั้น เดินเขามาคุยกับพวกที่แข่ง แล้วเรื่องเซ็ทรถค่อยว่ากัน

ปล.รถยังไม่เห็นเลย จะบอกได้ไหมเนี่ย :D :D

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    อิอิ...........จิงอ่ะ ออกแนวกวนๆนิดๆ หุหุหุ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ถูกตรงนะครับแล้วแข่งเสร็จ
    ก็มาทำอีกทีนะครับว่ารถเราต้องทำอะไรบางนะครับ

5. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

พี่เขาไม่ได้กวนครับ แต่มันคือเรื่องจริงนะครับ

เพราะว่าก่อนที่เราจะ set รถเราก็ต้องรู้ก่อนว่ารถเราขาดอะไรบ้างไม่ยังงั้นจะรู้ได้ไงว่าต้องทำตรงไหน ทำอะไร :cool:

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    มิน่าเห็นทำรถบ่อย:D :D

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    sorryคับอาจานเล่นไปนิด...อิอิอิ
    จิงที่เค้าบอกคับถูกต้องแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้