ทิ้งทวนครั้งสุดท้ายแห่งปี 2551 ครับผม

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ไหนๆๆก็ไหนๆแล้วครับพี่น้อง ชาวปิกอัพฟรีดอมคลับทุกท่าน มิตติ้งรอบนี้ผมขอจัดกลางวันนะครับขอหั้ยท่านทั้งหลายเตรียมตัวแต่เนิ่นๆนะครับ ผมขอเป็นวันที่ 5/12/51 นะครับผม สถานที่กลางทะเลบ้านผมครับทางราชการทำสถานที่หั้ยเสร็จแล้วครับ ถือเป็นมิตติ้งใหญ่ประจำนะครับผม ที่เป็นวันนี้เพราะตอนเย็นท่านๆๆจะได้กลับไปหาพ่อกันครับ ( ผมมะได้อะไรมากครับขอดูใจกันดีกว่าครับว่าคลับเรามีใจหั้ยกันอะเปล่า น้ำมันก็ถูกแล้วนะครับ จบจากงานนี้ถ้ามะเป็นดั่งตั้งใจผมขอ พิจารณาตัวเองครับผม อย่างน้อยผมก็แค่สมาชิกคนหนึ่งที่มีใจหั้ยกะคลับครับผม ทำไมต้องจัดใช่ไหมก็เพราะผมอยากเห็นคลับเราอบอุ่นนะครับ จบจากงานนี้ถ้าสมมุติว่ามะมีครายมาจริงๆๆ ผมก็ขอลาครับ ฝากพี่เป้ พี่หนึ่งและท่านอื่นๆๆ ช่วยสานฝันผมต่อด้วยครับผม ) นาย หนุ่ม นัมเบอร์ 035 ครับ:):):)

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อยากไปคับ แต่ กลางวันต้องอยู่กะพ่อคับ ตอนเยนต้องไปช่วยพี่เค้าเตรียมรถไปวิ่งวันที่ 6 คับ

ปล. ผม ขอ ฝาก นิสสสนึง นะคับ

ผม ไม่ได้ มาสอนพี่นะ แต่ ว่า

ถ้าพี่เปลี่ยนวันมิทฯ เปนวันอื่น ผมคิดว่า มีคนไปเยอะแน่นอนคับ เพราะ วันที่ 5 มัน หยุดยาว ๆ

อาจจะมีบางครอบครัวเค้านัดกันไว้แล้วว่า เอ้อ...หยุดยาวๆ วันที่ 5 - 7 น่าจะพาพ่อไปเลี้ยว ตจว.กัน

ลองดู ๆ ๆ ๆ นะคับผม ผม ก็ แค่ สมาชิก คนนึงเหมือนกัน

ถ้าให้เลือก พ่อ กะ คลับ ผม เลือก พ่อ แน่ นอน คับ . . .

3. The TUM

1,261
    8
    0
    ก็แค่ครึ่งวันเช้านะครับ ผมขอแค่ถึงเทที่ยงอะครับบ่ายก็ไปกะครอบครัวก็ได้นี่ครับ ผมยังกลับใต้บ่าย2 โมงเลยครับ

4. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    แผนที่ล่ะ...................ไอ้น้องชาย

5. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ดีคับบอกกันแต่เนิ่นๆก้อดีคับ

แต่อย่างที่โอ้ดว่าไปก้อมีเหตุผลนะคับ

งัยลองปรึกษากันดู ถามหลายๆคนดูมั้ยคับว่า

จะลงตัวที่วันไหนดี ยังงัยทุกคนก้อสมาชิกร่วมคลับเดียวกันนะครับ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อ่อ คับ ๆ ๆ :D

7. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    โทด..ที่น่ะครับ

มีงานวันนั่น....พอดี

ผลไม้เข้ามาเลยต้องวิ่งให้แม่มั้งวัน....

8. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    พี่หนุ่ม ครับ

ตกลงวันที่ 5 หรือ วันที่ 6 ครับ

เห็นวันนั้นโทรคุยกับผม บอกว่าวันที่ 6 อะ พี่

งง เล็กน้อย ครับพี่...

9. zaad

2,669
    7
    0
    เดือนหน้าไปสุพรรณ

10. The TUM

1,261
    8
    0
    ยืนยัน วันที่ 5 /12 / 51 ครับโอห์ม ตามนั้นครับ แผนที่ผมลงมะได้อะครับจะพยายามอีกครั้งครับ

11. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ไม่ได้ไปอะครับ ขอโทษด้วยนะคราบพี่ ไป ตจว ตั้งแต่วันที่ 4 อะคราบ

12. The TUM

1,261
    8
    0
    มะเป็นไรไอ้น้อง สมาชิกท่านอื่นหละครับว่าไง มะว่างมะเป็นไรครับ ถ้าว่างเรียนเชิญนะครับ

13. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    ขอแผนที่ด้วยครับ

ไม่มีใครงานเมืองทอง หรือ งานthe truck มั่งหรอครับใครไปบอกด้วย

14. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    งานเดอะทรักจัดที่ไหนอะครับ ถ้าคลอง 5 สนามโดนปิดอยู่นะ

15. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    แง็ว งดอดเลยตู แล้วงานวันที่ หก เนี่ยงานไรอ่ะ

เซ็งเลย

16. The TUM

1,261
    8
    0
    แผนที่ครับผม

ถ้ามามะถูกโทรเลยครับยินดีรับใช้ อิอิ
    ถ่ายแล้วรูปมันใหญ่อะครับเลยจึงเป็นแบบนี้ อิอิ มว่ากันนะครับ

17. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวเจอกัน.................................!!

ใครว่างเจอกันหน่อยคิดถึง ใครจะไปบอกด้วยจะได้ไปพร้อมกัน จากพระราม2

เดี๋ยวเจอกัน..................พี่น้อง.............!!

18. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดหั้ยครับพี่น้อง เหล้า 2 กลม โซดา 1 แพ็ค น้ำแข็ง 1 ชุดใหญ่ กับแกล้มพกกันมาด้วย อิอิ

19. zaad

2,669
    7
    0
    โดนงานไปเลย.................เพื่อ คลับ ของเรา........................................

ปล.แผนที่นี่ถ่ายทางดาวเทียมเลยนะ

20. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    5555++

21. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ถ้าไม่โดนไพร์บังครับ ไปแน่ ครับ ช่วงนี้กะวันหยุดไม่ถูกเลย รีบส่งงาน ครับ

22. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    อ้ายคุณหนุ่มแผนที่เนี่ยเน้นเหลือเกินนะดีดีคาเฟ่เนี่ยฮุๆๆๆๆๆ

deknon ถูกใจสิ่งนี้
  23. The TUM

1,261
    8
    0
    สนใจหละซิมึ-ง อิอิ

24. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    แผนที่อ่านแล้วงง ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

เดี๋ยวไปด้วย...ฮับ

25. zaad

2,669
    7
    0
    เมิง........เล่นวันพ่อเลยนะไอ้หนุ่มแล้วจะร่ำสุราได้ไหมเนี่ย

26. The TUM

1,261
    8
    0
    มะมีครายสนใจหรอกมันอยู่กลางทะเล อิอิ

27. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เดี๋ยวเจอกันพี่หนุ่ม อิอิ

28. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ก็ฉลองวันพ่อไงเพ่:D:D:D:D

29. The TUM

1,261
    8
    0
    เสบียงผมเตรียมพร้อมแล้วนะเจ้านาย อิอิอิ เจอกันวันศุกร์ เช้าเลยนะครับเด่วจะเมาม้ายเต็มที่ อิอิ

30. zaad

2,669
    7
    0
    จัดไปๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้