*** ฉิบหายอีกแล้ว ***

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เมาทีไร ได้เรื่องทุกที คราวนี้ เมาหนัก เลยซะงานเข้า ยางฉีกเลย

เหตุเกิดที่แหล่มแท่น เสาร์ที่ 4 / 10 /51 ได้มิตติ้งกันในนาม ไทรทันคลับ

เนื่องจากไม่ได้กินข้าวไป + กับกินเบียร์แยอะมาก จนเวลาล่วงเลยมาประมาณ ตี 3-4

ด้วยความเมา ม้ามันเลยระเบิด + กับคนเสียงเชียร์ไม่ไหว

มี 200 / หรือ ซุปร้า ไม่แน่ใจ ( ด้วยความเมา ) มาโดนัท โชว์ มีรึ สตาด้า สีชมพู จะยอมได้

5555555555+ โดนัท อาจจะสู้เขาม่ายได้

เลยงัดไม้เด็ด เบริน์ยางโชว์ซะเลย ท้องฟ้า ขาวไปหมด รถเก๋ง อายไปเลย เงียบทันที...!!

คราวนี้นิ่งสงบเลย

ม่ายรู้จัก น้องชมพู ตอนเมาซะแล้ว สุดท้ายกลับบ้านไม่ไหว นอนมันที่แหลม ตื่นมาเที่ยง

กลับ ที่พัก ตอนเย็นลงมาสำรวจรถ เพราะเมื่อคืนมีคนทักว่าไฟแล็บใต้ท้องรถ

เป็นอย่างที่คิด ยางพัง ยางฉีก คราวนี้เครียดเลย เอาตีนก่ายหน้าผากเลย

แล้วตูจะกลับ กรุงเทพ อย่างงัย....................:cry:..................:cry:.................:cry:

2. เมาไม่เบริน พี่เป้

3. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปท่าน อิอิ น่าจะมาปั๊ม JET จะได้ไม่เจ็บตัว อิอิ

4. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ฉิบหายไม่ว่าขอให้มีชื่อเสียง สโลแกนนี้ยังใช้ได้เสมอไม่ว่าจะอยู่ที่ไหน555555555

5. เพื่อชื่อเสียงคับท่านเป้......

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เมามา..ม้าระเบิด...งิงิ...สงสัยต้องใช้ยางอะไหล่ไปก่อนครับพี่เป้..

7. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อิอิ พี่เราเอาอีกแล้ว 5555555+

8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ว่าเมา จะไม่จับรถแล้วนะ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,เดือนที่แล้ว คาตีน ไป 2 คัน เดือนนี้เอาอีก ขายทิ้งซะดีไหมเนี้ย

หรือจะเลิกกินเหล้าดี.................................................หันมากินเด็กดีกว่า..................อิ..........อิ

เป็นอย่างงี้ ทุกที ดีนะ ผบ, ยังไม่รู้ ม่ายงั้น งานเข้ากว่านี้อีก......................อิ....................อิ

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ใจเยนคับ

10. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ฉิบหายไม่ว่าขอให้มีชื่อเสียง สโลแกนนี้ยังใช้ได้เสมอไม่ว่าจะอยู่ที่ไหน555555555

มึ-งยังอยู่หรือไอ้โป่ง ตรูจำหน้ามะได้แล้ว อิอิ

11. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    555+ ไม่เมาม้าไม่ระเบิด เอิ๊กๆ

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ใช้มันหน่อย เดี๋ยวมันจะหายไปหมด

อิ............................................................อิ

13. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    สู้ สู้ ครับพี่เป้

อย่าไปยอม 200 หรือ supra มัน อิอิ คริ คริ

14. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    intrega มะช่ายเหรอ ท่านประธาน สีขาวติดสปอยด้วย ...........

ผมอยู่ตั้งแต่ 3 ทุ่ม ยัน ตี 2 ทามมายม่ายเจอกันอ่ะ ........ งง .............

จอดอยู่ตรงกลางลานใหม่ ใกล้ๆ PS อ่ะ

15. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

เดี๋ยวจา แอบ ๆ ไปดูคับ

16. ว้าไม่มีรถแรงกับเขาแล้ว...เสียดายจัง คิดถึงจ้าวม้าสีขาว

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ผมไปตอนแรก 3 ทุ่ม กว่าๆ รถแยอะ ไม่มีที่จอด ก็เลยไปกินเหล้าปั่น ตรงท้ายหาด วอน อ่ะครับ

แต่ผมก็วนหารถพี่ต่อ ตั้ง 2 รอบอ่ะครับ

และกลับมาอีกที พร้อมคลับ ไทรทัน ตอน 00.30 น. อ่ะครับ

กลับอีกที ก็เกือบเที่ยง จอดอยู่ ตรงทางออก อ่ะครับพี่ต่อ

เดี๋ยวเสาร์ที่ 18/10/51 กับ 25/10/51 ผมไปอีก พี่ไปป่ะครับ

เดี๋ยวผมเดินหาพี่ ว่าแต่พี่เอารถคันไหนไปพี่ ผมไปที่ไร ก็เดินหารถพี่ทุกรอบเลยครับ...........

เดี๋ยวยังงัย เสาร์นี้ ผมโทรไปหาล่ะกันครับ พี่ต่อ.............เมากัน.............อิ...........อิ...........:D

18. เลือดนักเเข่งจิงๆเหอๆ

19. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    18 เจอกันท่านประธาน เด๋วโทรคุยกันอีกที

แต่25-26 ไปแม่กลองคับ มีงาน ........

20. EmPel2ol2

9,637
    61
    48

อิอิ 25 แอบ ไป ดู คับ

21. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่เรานี่สุดยอดเลยครับ

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    พี่เป้คับ...สลับยางหน้ามาเบิร์นต่อเลยครับ อย่าไปยอม..!!

23. PhoenixGT

420
    2
    0
    555+ ใช่ๆ อย่าไปยอม เอิ๊ก เอิ๊ก ๆ ^^

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยววันที่ 18 ตอนดึก ผมโทรไปหาครับพี่ต่อ

ส่วนท่านป้อมกับท่านโจ ถ้าสลับยางหน้า ต้องถอดเปลี่ยน สเปเซอร์ด้วยครับ มันคนละ PCD ครับ..........อิ.........อิ

เดี๋ยวว่างๆ เจอกันครับ ท่านสมาชิกทุกท่าน

25. PhoenixGT

420
    2
    0
    -.- รถแรงก้องี้น้ออ

ล้อคนล่ะลายกัน แถมยัง PCD ม่ะเหมือนกานอีก เหอะๆๆ

26. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    น่าสงสารหรือซ้ำเติมดีหว่า.....................................เมาแล้วฮ้าวอีกแล้วน้องเรา

27. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เสียใจด้วยน๊ะเป้วันหน้าเอาอีกน๊ะ ปล.อย่าลืมน๊ะครับ

28. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    พี่เป้ครับ นอกเรื่องหน่อย

เหนว่าลายเซ็น ขายรถ
    หรือไม่ขายแล้ว ?

ถ้าขาย
    แล้ว ของภายไนแยกปะครับ

^^

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ไม่ขายแล้วครับ..................!!

30. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    อิอิ ค้าบผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้