โลโก้ต่างๆ ท้ายรถ ใครติดอะไรกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ผมเห็นบางคันถอดทิ้งหมดทั้งคำว่า Civic ,Lev , Coupe เหลือแต่ H แดง กับ เพลต Si ซึ่งผมก็ว่ามันแจ่มดีอ่ะ ถ้าจะให้แนวเนี่ยถอดสวยกว่าใช่ม่ะ :confused:

2. อันที่มาจากโรงงานถอดออกให้หมด แล้วใส่ของใหม่เข้าไป
    จะได้ดูว่ารถเรามันไม่เดิมๆนะ 5555555555555555

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  3. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    ยังไงก็ได้ ที่แตกต่างจากเดิมๆ เช่นเดิมๆให้ไฟส้มมา ก็ไปเปลี่ยนไฟขาว พอเดิมเป็นไฟขาวเราก็เอาไปเปลี่ยนไฟส้ม ใหเพลทอะไรมาก็ถอดออกให้หมอ แล้วติดเอาที่เค้าไม่ได้ให้มาครับ แค่เนี้ยล่ะครับแนวไหมครับ.......ถ้าใช่ ผมก็เป็นเด็กแนวแล้ว.......

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    แกะออกให้หมดอย่าให้เหลือแม่แต่ H แนวเลย

5. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    ไม่ได้ถอดออกเลยครับ เก็บไว้ให้รู้ว่าเดิมๆจะได้ไม่เหมือนใครอิ อิ

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แปะว่า Evolution VIII จิครับ แนวสุด

7. My_Mint

1,617
    9
    0
    โห แต่ละคนยุให้ถอดทั้งนั้น :D

8. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ติดอะไรก็ได้ที่ไม่ได้มาจากศูนย์ และต้องเสียตัง เวลาตังหมดก็ถอดขาย 555

9. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    โดนใจครับพี่เอก

10. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    แปะ NISMO จ๊าบบ ดี ครับ อิอิ

11. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ขอแปะ TRD แทนได้ป่าว :D:D:D

12. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แกะของเก่าออกครับแล้วย้ายไปติดสลับด้าน

13. sunchirogilbert

sunchirogilbert New Member Member

27
    0
    0
    ผมไม่แปะ ครับ ผมขอซิ๊ม ได้ม๊ะ 55555

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ถอดออกหมด แล้วติดPlate>>> ClubSi_Thailand อย่างเดียวพอ:D

15. the_secretest

746
    13
    0
    ติดเพลท ClubSi_Thailand กะโลโก้ฮอนด้า

16. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ของผม ติดแต่ H เดิมๆ อันอื่นเอาออกหมด

17. My_Mint

1,617
    9
    0
    แงะออกไปแล้ว เหลือแค่นั้นเหมือนกันครับ ว่าจะหาเพลต SI อีกตัวนึงพอ :D

18. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ผม H เดิมๆ กับ Si
    อย่างอื่นเก็บไว้ในรถ... :D

19. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    แปะว่า "รถคันนี้สีขาว" แนวสุดๆ

20. aon streetuse

aon streetuse New Member Member

0
    9
    0
    STIไงพี่ขับ4ไปเรย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้