มีตติ้ง : ไปเที่ยว MOTORSPORTLAND กันครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย PipEz NeKo, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไปเที่ยว MOTORSPORTLAND กันครับ วันที่ 5 ตุลาคม เวลา 15.00น.
    เพื่อนๆที่อยู่ กทม. จะได้มีเวลาไปเลือกตั้งกันก่อน ปิดหีบแล้วเจอกัน
    ดูรถตอนบ่ายๆ แดดไม่ร้อนมาก แล้วไปเล่นโกคาร์ทกัน

เพื่อนๆสะดวกหรือไม่ อย่างไรแสดงความคิดเห็นได้เลยครับ:D:D:D
    ส่วนตัวผมรวบรวมได้ 4 - 5 คันแล้วครับ

บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
  2. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    รถผมแต่งลาวอายเขาเลยไม่กล้าไป

3. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ไปคับๆ..........

4. PipEz NeKo

192
    1
    0

ที่ไปนี่ผมว่าหลักๆก้อไปคุยกันอ่ะครับ ไม่ซีเรียส ขำขำ ครับ
    ไปเถอะครับ จาได้รู้จักกันเยอะๆ รถคุณ pom-wish ก้อสวยออก

MR2 ไม่มีคำว่าลาวอยู่แล้ว :cool::cool::cool:

5. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    ไปด้วยๆๆๆๆๆ

6. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    ยังไม่เคยเจอใครเลย...ไปด้วย แต่ต้องขอเช็คคิวก่อนนะครับ ใกล้ๆ คอนเฟิร์มอีกที

7. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รถยังไม่มีแต่ ก็ขอแจมด้วยเหมือนเดิมนะครับ
    สายผมก็มี 4คันคับ น้องทัด พี่ต่อคันสีดำ พี่แป๊ะบินไทย พี่ป้อมสีลม เดี๋ยวโทรชวนป๋ากัลอีก
    เจอกันครับไปป์

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ไปด้วยครับ ๆ

9. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ไปครับพี่ไป๊

มีตติ้งก่อนขาย

10. PipEz NeKo

192
    1
    0
    สงสัยก๊วนเดียวกันครับ .... แหะ แหะ :D:D:D

11. PipEz NeKo

192
    1
    0
    หนีไปซะแล้วววว :cry::cry::cry:

12. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ไปกันคร้าบผม ^^

13. sw20_turbo

sw20_turbo New Member Member

28
    2
    0
    รายงานตัวครับ ไปด้วย

14. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    กลุ่มผมมีอยู่3คันไปด้วยครับ

15. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ขอไปด้วยได้ไหมครับ

16. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    รถอู่พี่สุนทรก็ไปได้ครับ......เจอกันวันMeetingนะครับ:D

17. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    อยากไปครับ

ใกล้ๆ มาเฟริม อีกทีนะครับ

18. Van de Trust!!

424
    9
    0
    งุงิ ๆ

19. PipEz NeKo

192
    1
    0
    นับๆดูน่าจาเกิน 15 คันแล้ว .............. ตื่นเต้นๆๆๆๆๆ

20. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ดีดีดีดีดีดี

21. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    จะเเว๊บไปให้ได้นะครับ

22. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ไปด้วยนะครับ

23. aod24_dn

aod24_dn New Member Member

28
    0
    0
    ทั้งหมดกี่คันแล้วครับ:D

24. Kindani

81
    1
    0
    จะได้ไปไหมเนี่ย แว่วๆ ว่าอาจจะไม่ว่างซะแร้ว

25. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ก่อนอื่นต้องขอโทดเลย ที่หายจากบอร์ดไปนาน ไม่จัดมิตติ้งไรเลย พอดีอยากอยู่คนเดียว, เรียนหนัก, ไม่สบายกาย+จิตใจก้แย่ T^T เจอแต่เรื่องร้ายๆ+เสียใจ ทั้งเรื่องแฟน เรื่องพี่ชายรุ่นน้อง ดันจากไปกระทันหันแบตั้งตัวไม่ทัน ไม่น่าไปไวเลย (ทำรถเก่งมากๆ Toyota Rav4 3S-GTE Non-Air Flow แรงกว่า MR2 เอ๋ซะอีก -*- คันเดียวในไทย จูนกล่องก้เก่ง เฮ้ออออ!) เลยยังไม่พร้องที่จะทำอะไรทั้งนั้น รถก้ไม่ค่อยได้ขับ ร้อนก้ร้อน พอหายร้อนดันฝนตกต่อ -*- ไม่ได้ขับซักที

อยากจะบอกพี่ๆทั้งสมาชิกเก่า+สมาชิกใหม่ว่า ถ้าอยากจะมิตติ้ง เจอกัน เชิญจัดได้เลยนะคะ ไม่ต้องรอเอ๋ จัดมิตติ้งเจอกันไปเลย สบายๆค่ะพี่ อยู่กันอย่างไม่เครียด แต่ถ้าจะนัดเจอแบบทั้งกลุ่ม MR2_CLUB ใหญ่ๆ รวมทั้ง set หน้าเก่า+หน้าใหม่+สมาชิกเก่า+ป๋งป๋า/พ่อเลี้ยงทั้งหลาย โอเค อันนั้นค่อยจัดแบบคืนสู่เย้าและกัน ฮ่าๆ จัดแบบเป็นทางการจิงๆเหมือนตอนที่จัดมิตติ้งที่ Motor Sport Land (แดนเนรมิตเก่า) อ่ะค่ะ ที่เก็บท่านละ 200 บาท มี soft drinks+appetizers ให้ทานกันค่ะ และก้ที่นั่งทั้งข้างในมีแอร์ กับข้างนอก ร่มๆให้ได้คุยกันแบบกันเอง ^^*// มิตติ้งครั้งนั้น สุดๆแล้วค่ะ ลงตัวมากที่สุดแล้ว+ทั้งสมาชิกให้ความร่วมมือมากันอย่างเยอะมากๆ T^T ซึ้งใจคนจัดเลย (เอ๋ กับ พี่อู๋) ตอนเย็นรอแดดร่มหน่อย ใครอยากหวดพลังความเร็วกันต่อ ก้ไปขับโกคาร์ทกันต่อได้เลยค่ะ ถ่ายรูปออกมาสวยมากๆ ใครอยากชมรูป เชิญชมได้ที่กระทู้นี้เลยค่ะ

กดตรงนี้เพื่อชมภาพมิตติ้งที่ Motor Sport Land (แดนเนรมิตเก่า) ได้เลยค่ะ

วันนี้ก้ไม่ได้ไปมาอีก อยากจะบอกว่ราา ทั้งวินทักตอนบ่าย พี่อู๋โทรมาตอนเย็น ลืมมม จำไม่ได้ว่ามิตติ้งวันนี้ -*- พอดีเทอมนี้ฝึกงาน โรงแรมของมหาลัย อย่างเหนื่อย เหนื่อยแบบ นอนได้เท่าไหร่ถึงไหนถึงกันเลย T^T ยังไงจะหาเวลามาจัดมิตติ้งให้พี่ๆ และเข้าบอร์ดมาเยี่ยมเสมอๆนะคะ

26. Van de Trust!!

424
    9
    0
    วันนี้สนุกมาก คับ ขอบคุนพี่ไปป์มากๆ เลยนะครับ
    ขอบคุนพี่ ๆ ทุกท่าน น่ารักมั่ก ๆ

คุนเอ๋ก้ออย่าคิดมากงับ สู้ ๆ เค้านา ^^

27. Kindani

81
    1
    0
    ง่ะ ต้องไปทำธุระต่างจังหวัด อดไปเลยอ่ะ...แงงงงงงงงงง....

28. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0

ขอบคุนค่ะพี่ทัช เออ เห็นพี่อู๋บอก คลับเราจะลงหนังสือจูนบายไม่รุเป็นไงมั่ง เห็นว่าจะส่งเมลมา ยังไงบอกข่าวด้วยและกันนะคะ ^^*// ไว้เด๋วจะมิตติ้งใหญ่ๆ กันซ๊ากกกกกที :D

29. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    เอ๋ สู้ๆนะเคอะ ไว้คราวหน้าGrand Meeting MR2เยย จัดกินข้าวชิวๆ ซักร้าน ผมชวนหลายท่าน ท่านไม่กล้ามาเนื่องจาก รถเดิมบ้าง,อยากได้เเต่ไม่มีรถบ้าง จิงๆเเล้วมาเถิดครับ คลับนี้ สบายๆครับ อดีตรถของผมก็รถเดิม เเรกๆก็ถามนู่นถามนี่หาความรู้มากมาย ส่วนมากหลายๆท่าน ก็ยินดีตอบ บอก สอน เสมอๆครับโดยเฉพาะ ระดับป๋าๆ มีเพื่อนมีสังคมคอเดียวกันจะได้เเลกเปลี่ยนความรู้เนาะคับเนาะ บางทีดูจากรูปคงไม่ดีเท่าเหนตัวจริง รถจริงน่ะครับ ผมยังประทับใจมีตติ้งหลายๆครั้ง ของทางคลับ ตั้งเเต่ครั้งเเรก ที่เจอพี่กัลป์,พี่ไม้,หมอเเบงค์เเละพี่ปืนก็enjoyมากๆเเล้ว ครั้งที่ประทับใจที่สุดสองครั้งคงเปน ที่ Yes Indeed เเละ Motorsportland

ปล. ฮาคู่หูทัต โอมครับสงสัยพี่ต้องจับคู่เปน MR2 + Rover = MRVER (เอมอาร์เว่อ) เพราะกำมะหยี่เเดงสด ล้อเล่นนะคร้าบ สวยคับสวย

30. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    MR2_CLUB เน้นเป็นกันเองสุดๆ อายุแต่ละทั่นรวมทั้งป๋าๆ เฉลี่ยกันไป อายุไล่ๆกันพอดีอ่ะค่ะ จะโดนถีบมั้ยเนี่ยยยยยย! :D ใครอยากจัดมิตติ้งจัดได้ค่ะ ไม่ต้องขึ้นอยู่กับเอ๋ เพราะเอ๋ไม่ได้เป็นประธาน คนอื่นค่อนข้างเข้าใจผิด นึกว่าเอ๋เป็นประธานคลับ ส่วนประธานตัวจิงต้องยกให้ "ป๋าโด่ง" เลยค่ะ คนนี้ MR2 ตัวจิง ยาวนานหลายปี+ความรู้แน่นเพียบของจิงค่ะ ยกนิ้วให้เลย \\*^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้