มีเรื่องรบกวนครับตามหาสมาชิกMR2จากวันอาทิตย์ ที่5มีรถไม่ได้ให้ข้อมูล2คันครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Jibjeep, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ทางพี่ปอนด์Tunebyได้แจ้งมาว่าในตอนนี้มีรถที่ยังไม่ได้แจ้งส่งข้อมูลรถกับทางTunebyครับ มีทั้งหมด2คันครับ
    คันที่1.สีออกสีบรอนเทาที่คนขับใส่เสื้อสีเขียวใส่หมวกใส่แว่นกันแดด ครับ
    คันที่2ที่แปลงหน้า300ZXมาใส่ครับ
    ขอรบกวนช่วยติดต่อกลับทางทีมงานTunebyด้วยครับเบอร์โทรครับ 081-559-4304พี่ปอนด์ครับผม
    ใครรู้จักช่วยหน่อยน่ะครับพอดีผมเพิ่งไปครั้งแรกเลยไม่รู้จักรใครยังไงขอรบกวนพี่ช่วยตามให้ด้วยครับ
    เขาปิดเล่มไม่ได้ครับ

2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    โทรบอกรายละเอียดทั้ง2คันแล้วนะครับ........

ขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ให้ใบข้อมูลกลับไป

รูปเล็กๆน้อยๆครับ:D

3. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    เห็นคันขาวทีแรกนึกว่าแลม:eek::eek::eek:

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เอ...ตกลง ลงหนังสือกี่คันหรอคะ เห็นพี่อู๋บอกให้เอ๋สรุปข้อมูลทางคลับส่งไปให้พี่เค้า ความเป็นมา รถกี่คัน ไรประมานนี้อ่ะค่ะ :confused:

5. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    9 คันครับ แต่พี่เค้าอยากได้ข้อมูลพวกประวัติความเป็นมา แล้วก้อจำนวนสมาชิกคร่าวๆอ่ะคับ

6. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ และขอฝากตัวด้วยครับ

7. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    อิอิอิอิ

8. giGGs-bA

giGGs-bA New Member Member

11
    0
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยคับ ^^

9. กราฟ คันดำ เมื่อไหร่ขายเนี่ย.......

10. giGGs-bA

giGGs-bA New Member Member

11
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ผมเป็นน้องของกราฟ ครับ ^^
    คงไม่ขายอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้