ติด Gas --> เเข่ง Gymk

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย anurak66, 21 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anurak66

anurak66 New Member Member

21
    0
    0
    ติด Gas เเข่ง Gymk มีใครติด Gas เเล้วเอารถไปเเข่ง Gymk บ้างหรือเปล่า

จุดยึดน็อตถัง (60 ลิตร) แค่ 4 ตัว จากการติดตั้ง จะเอาอยู่ถังอยู่ไหมเวลาโยนเข้าโค้ง อย่าง U-Turn
    แล้วตรวจสภาพรถของสนามต่างๆ ให้ผ่านหรือเปล่าครับ

2. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    น่า คิด แต่ รถผม (mazda323 ) ใช้ วิธี ติด แบบ เข็ม ขัด รัด ถัง ทั้ง ลูก

3. ANUBIS

ANUBIS Guest

0
    0
    0
    น้านสิครับผมอยากเล่นมากแต่รถถเอาปายติดแก๊สแว้วอะ

4. anurak66

21
    0
    0
    ติดตั้ง แก๊ส ที่ไหนครับ เขามีสายรัดขายหรือเปล่า ...

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ผมว่าเล่นได้นะ ขับถนนได้ ทำไมแข่งยิมคาน่าไม่ได้ :)

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ยึดให้แน่นเป็นใช้ได้

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วิ่งได้นะครับรถผมยังใช่ก๊าซวิ่งอยู่ทุกวันนะครับ
    อย่าไปกลัวมันนะครับ

8. anurak66

21
    0
    0
    ได้ทำอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ หรือแค่ยึดน็อตตามปกติ (4 ตัว)

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ติดแก๊สระบบไหนครับ เวลาวิ่งจิมใช้แก๊สหรือน้ำมันวิ่งครับ

10. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ

11. SUMSON

SUMSON New Member Member

12
    0
    0
    ตกลงแข่งได้ใช่ไหมครับ กำลังจะติดเหมือนกัน

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จะติดเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้