แนะนำหน่อยคร้าบบ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bamboo, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bamboo

bamboo New Member Member

14
    0
    0
    หาร้านทำช่วงล่างดีๆอยู่อ่ะ ใครพอรู้บ้างคับ แนะนำกันหน่อย ย่านรามอินทรา เอาแบบทำเนียนๆเลย ราคาก็พอเหมาะๆ หน่อย

2. mosquito

mosquito Member Member

39
    4
    8
    อยากรู้ด้วยอีกคนคับแถวนั้นเหมือนกัน

3. anarvin

anarvin New Member Member

75
    4
    0
    เคยบอกไปแล้วครั้งนึง และยังมายืนยัวร้านเดิม ^_^

ร้านล้อรุ่งเรืองลูกหมาก (มั้งครับ...จำชื่อร้านแน่นอนไม่ได้ - -' )

อยู่ซอยรามอินทรา40 ร้านอยู่ซ้ายมือ ป้ายร้านสีเหลืองๆ

ติดกับปั้มแก๊ส ตรงข้ามสนามฟุตบอลของสยามกีฬา

เครื่องมืออาจไม่ค่อยทันสมัย ร้านไม่หรูหรา แต่งานเนียนมาก+ราคาไม่แรง

ปล.ตั้งแต่เปลี่ยนมาใช้รถไปแล้วประมาณ4-5หมื่นกิโล ยังแน่นดีอยู่ครับ

แนะนำร้านดีดีไว้ เป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ ^_^

4. bamboo

bamboo New Member Member

14
    0
    0
    แล้วจะลองแวะไปดูล่ะกัน ขอบคุนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้