รถโดนขูดคับ*ถามเรื่องทำสี*

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย oo-an, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oo-an

oo-an New Member Member

2
    1
    0
    คือว่าผมจอดจะซื้อของที่ตลาดพอกลับมาที่รถไอ้......ที่ไหนไม่รู้มันเล่นรถผมซะ
    เป็นแนวยาวเลย* โดนขูดตั้งแต่โคมไฟหน้าด้านข้างยาวไปถึงกันชนท้าย*
    ถ้าราคาค่าทำสีเค้าคิดยังไงคับ/ประมานเท่าไหร่
    :cry:(ผมไม่ได้จอดขวางหน้าบ้านใครนะ แต่ไม่รู้โดนได้ยังไง):cry:
    :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ส่วนใหญ่ เวลาทำสี เค้าจะทำเป็นชิ้น ๆ ครับ

เช่น แก้มหน้า ประตูหน้า ประตูหลัง แก้มหลัง

ราคาก็แล้วแต่อู่ และขึ้นอยู่กับ ฝีมือ และผลงานครับ

อยู่ระหว่างชิ้นละ 1500 - 2500 บาทครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไปให้อู่ตีราคาจะดีกว่าครับ มีประกันมั้ย

4. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    ใช่เลยครับเขาคิดราคาเป็นชิ้นๆครับ ต้องคุยกับอู่ดูครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  5. mozz

mozz New Member Member

2
    0
    0
    081-812-5073 ลองโทรไปปรึกษาดูครับ

6. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    EK จอดกันระวังๆนะคับ พวกมือบอนเยอะ

7. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    เสียใจด้วยครับ อู่จะคิดเป็นชิ้นตามพี่ทีบอกตามกระทู้ข้างบนครับ

8. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    เสียใจด้วยนะครับ

9. oo-an

oo-an New Member Member

2
    1
    0
    ขอบคุณทุกcommentนะคับตอนนี้ทำใจ
    ได้ละรอเก็บตังเปลี่ยนสีทีเดียวเลยดีกว่า

แต่ก็คงอีกนาน(พอดี งบน้อย)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้