อ.จ เจ๋งฝากถามมา...!!!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันศุกร์ ที้ 10 นี้ มีใครจะไปพัทยาบ้างครับ......อ.จเจ๋ง อยากหาเพื่อนไป ชม คุณ ปั้นแข่งม้า และ จะหาเพื่อน ไปเล่น คาร์ท ที่พัทยา....มีใครสนบ้างครับ.......

ปล. อ.จ เจ๋ง ฝาก โพสครับ.....ผมนะไปตั้งแต่ พรุ่งนี้เลย...ไปแข่งม้าครับ.....:
    D

2. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    9-10-11-12 ผมอยู่ที่นั่นพอดี
    แต่ไม่รู้ว่าจะแวบ ออกมาได้หรือป่าว
    ถ้ายังไงจะโทรหา อาจานเจ๋ง ถ้าแอบหนีออกมาได้ คิ คิ คิ

3. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

พอดีช่วงนี้มาอบรม แถวนี้ วันนี้ แวะไปหากพัทยามาครับ ช่วงบ่ายๆ แต่ ฝนตก เลย ไม่ได้เข้าไปขับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้