ถามเรื่องการอัดน้ำมัน shock up ร้านพี่ใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย PoM(G.O.C.), 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PoM(G.O.C.)

PoM(G.O.C.) Member Member

67
    8
    8
    กำลังจะเอารถเข้าไปทำครับผม แต่ไม่เคยทำที่ร้านพี่ใหม่เลย
    ก็เลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ๆ ว่า เวลาทำเนี่ย ต้องบอกพี่ใหม่เค้ายังไงอ่ะครับ
    พี่เค้ามี step เลยรึเปล่า เช่น แบ่งเป็น Street, race หรือว่า Standard อ่ะครับ
    หรือว่าใช้ feeling จับเอา pureๆ เลยอ่ะครับ

คือจะเอาไปทำแต่ไม่รู้จะบอกพี่เค้ายังไงดีว่าแข็งแค่ไหน อ่อนยังไง อะไรทำนองนั้นอ่ะครับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถามแบบจริงใจเลย เพราะไม่รู้จริงๆครับผม

ขอบคุณมากครับผม

:D:D:D

2. 2ZZ-GE @ AE92 by Torn-To

2ZZ-GE @ AE92 by Torn-To New Member Member

14
    1
    0
    ก็เข้าไปบอกว่ามาอัดโช๊ค ส่วนเรื่องความแข็งก็บอกเพิ่มเติมได้ครับ

PoM(G.O.C.) ถูกใจสิ่งนี้
  3. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    อยากได้ยังงัย ชอบแบบไหน บอกพี่ใหม่เลย................

PoM(G.O.C.) ถูกใจสิ่งนี้
  4. PoM(G.O.C.)

67
    8
    8
    ขอบคุณมากครับผม
    ถามต่ออีกนิดนึงครับ ทำมาแล้วอายุการใช้งานนานประมาณเท่าไหร่ครับผม

ขอบคุณมากๆครับ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ใ ช้ ม า ปี ก ว่ า แ ล้ ว ก็ ยั ง ไ ม่ มี ปั ญ ห า อ่ ะ ไ ร น่ ะ คั บ

6. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ตามนั้นเลยครับ ไปทำมาแล้ว เยี่ยมเลยที่เดียว

7. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    ครั้งแรก ปีกว่า ๆ เริ่มซึมๆ อัดใหม่ครั้งที่สอง สักพักดังโป๊กๆ เหมือนเอาค้อนทุบรถ น้ำมันเยิ้ม ครั้งที่สาม ดีเดือนเดียว กลับมาอาการเดิม

.. ตอนนี้เก็บตังใส่ tein

8. PoM(G.O.C.)

67
    8
    8
    ขอบคุณทุกๆคนมากนะครับ สงสัยเดี๋ยวผมเก็บตังค์ใส่ของใหม่ไปเลยทีเดียวดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้