ตอมแอร์มันหอนครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย eyejang, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    ตอนออกรถรอบเดินเบา ๆ เสียงมันคราง และรู้สึกเหมือนมันจะกินกำลังรถมาก ๆ เลย ช่างแอร์บอกว่ามู่แล่บ์เครื่องมันเล็กกว่ามู่เลย์แอร์ ต้องเปลี่ยนคอมแอร์ใหม่หรือว่าต้องทำงัยดีครับ แนะนำด้วยครับเพื่อน ๆสมาชิก:cry:

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    น้ำมันคอมหรือน้ำยามากไปมันก็จะหอนครับ แต่ถ้าดังงุ้งงิ้ง เวลาเปิดแอร์ก็เป็นที่ลูกหน้าครัชคอม เปลี่ยนได้ครับ แต่ต้องแว๊กน้ำยาใหม่

3. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้