สอบถามเรื่องแคมครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ต้นกล้า, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ตอนนี้ผมกำลังปั้น d16y อยู่ แต่หาแคมซิ่งไม่ได้เลยอ่ะครับ เลยอยากรู้ว่าแคมซิ่งของ d15b มันใส่กันได้เลยมั้ยครับ ขอถามผู้รู้หน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ :):):)

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ได้ครับ บล๊อกเดียวกันใส่กันได้

3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    อ่า ..... แจ่มเลยครับ ขอบคุณครับ

4. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ผมมี ขาย สนใจ ไหม

5. ต้นกล้า

591
    27
    0
    ว่ามาครับ

องศา ลิฟท์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้