เครื่องเดิมๆๆๆๆเดินท่อยังไงดีครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TD06, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    รบกวนอีกแล้วครับพี่น้อง จะเดินท่อใหม่แต่เครื่องเดิม เดินกี่นิ้วดีครับ แล้วกี่บาทอะครับแนะนำร้านให้หน่อยครับผม มันจะแย่ลง หรือว่าดีขึ้นอะครับ

2. TD06

1,495
    9
    0
    แล้วใส่กรองเปลือยได้ไหมอะครับ เพิ่งจะมีรถอะครับ ร้านไหนดีอะครับ แล้วกี่บาทครับขอบคุนมากมายครับ

3. ผมเปลี่ยนหม้อพักใส้ตรง ยิงลงหน้าเพลา ไม่ได้เดินใหม่ครับ ของเดิมมันใหญ่แล้วนะผมว่า

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อืมม.......จัดปาย:D:D

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แนะนำคับ เดินใหม่ ใส่พักสักใบ ลงหน้าเพลา ขับดีขึ้นเยอะ
    แนะนำ น้าแอบคับ ส่วนกรองใส่ได้เหมือนกัน แต่ต้องขอดีๆนะคับ
    เดี๋ยวจาหาว่าไม่เตือน แนะนำ K&N คับ มีทั้งใส่ช่องเดิม หรือ กรองเปลือย

6. TD06

1,495
    9
    0
    ขอบคุนครับทุกๆๆท่าน รักทุกคนมากมาย จุ๊บๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้