น้องใหม่ครับ แนะนำด้วย ไม่รู้อะไรเลย

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ryanman007, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ryanman007

ryanman007 New Member Member

1
    0
    0
    น้องใหม่ครับ แนะนำด้วย ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับ starlet เลย ปัจจุบันใช้ Starlet สีขาว เครื่อง 1300 สภาพเดิมๆ ไม่ได้แต่ง อยากรู้ว่ารถผมเป็นรุ่นไหน ต้องไปดูยังไง ครับ

2. 17pE

17pE New Member Member

138
    0
    0
    ดูรหัสตัวถังที่เล่มทะเบียนหรือเปิดฝากระโปรงหน้ารถดูเลขตัวถังด้านที่ติดกับคอนโซลหน้ารถอะครับ ส่วนใหญ่ในประเทศตอนนี้ก็จะมี ep71 กับ ep82 หรือจะลงรูปรถไว้ก็ได้ครับเผื่อเจอบนถนน...ยินดีต้อนรับครับ

3. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    หวัดดีครับ....ดีใจจังมีสมาชิกมาเพิ่มเรื่อยๆเรยนะเนี่ย เอาไว้เดี๋ยวเจอกันนะครับ

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก็สมาชิกใหม่ :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้