ถามเรื่องไฟหน้า ep71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป123, 19 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามเรื่องไฟหน้า ep71
    พอดีว่าไปเดินเชียงกงแล้วเจอไฟหน้า ep71 แต่ผมแยกไม่ออกว่าใช่ตัวเทอร์โบหรือเปล่า ช่วยบอกจุดสังเกตุให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

1. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ถูกต้องนะครับ

แต่ถ้าเจอตัวธรรมดา ก็หาโคมเหลืองมาเเปลง โดยดัดที่ขาของโคมให้มันยัดเข้าไปพอดี แล้วให้อยู่มันเชื่อมกับชุดไฟธรรมดา เราก็จะได้ไฟหน้าตัว turbo กลับมาเเล้วฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้