...............EK บุแผงประตูกันเท่าไหร่+ร้านไหนบ้างค่ะ..................

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    เห็นแล้วมันขัดตาอะค่ะ 1.8i เป็นหนังหมด เว้นไว้ทำไมก็ไม่ทราบค่ะตรง แผงประตู

จึงมีความคิดแผลงๆๆ แสบๆๆค่ะ จะบุใหม่ค่ะ ใช้วัสดุอะไรดีค่ะ

-กำมะหยี่สีมืดๆ
    -หนัง
    -หรือหนังลาย หลุยLV,chanal ติดหรู อิอิ

ลองเสนอความคิดเห็น+แนะนำร้าน+ค่าใช้จ่าย กันน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

2. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    ผมก็ ใช้ 1.8 SI เหมือนกัน

คิดจะทำ เหมือนกานเลยคร้าบบ

รอ เก็บ ตัง ก่องง

คิดไว้ว่า น่าจะเป็น หนัง นะครับ เอา ให้ เข้า กับ เบาะ พอดี อิๆ

3. e@k

e@k New Member Member

13
    4
    0
    บุแบบผ้า (ลายตาข่าย) สีดำ ข้างละ 300 ครับ
    ใช้วัสดุตัวอื่นน่าจะแพงกว่านี้อ่ะ ครับ
    ทำร้านรับหุ้มเบาะใน ซ.จรัญ 13 ครับ
    เชียร์ ลายหลุย ครับ แนวดี

4. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28

ว่าแต่ หนังลายหลุยนี้ จะไปหาซื้อทีไหนได้ค่ะ เนี่ย เฮ่อ

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0

http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=33822.msg609526

จัดไปครับ ทำเสร็จเอามาโชว์ด้วยนะคร้าบบบบ:D

6. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ร้านหุ้มเบาะมอไซต์แถวบ้านผมมีทุกราย

หลุยซ์ / BRIDE / RECARO / เคฟร่าห์เหลืองยังมีสุดยอดเลย

7. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เออใช่แล้วครับหนึ่ง ผมเห็นร้านไอ้"กานต์วัดด่าน" มันมีแม้กระทั่งผ้า TOMCAT

งงเลย 555

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    อยากหุ้มจัง

9. Prince_ek

323
    57
    28
    บ้านพี่อยู่แถวไหนค่ะ จะได้ไปโฉบๆดูลู่ทางค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

10. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    ไปปทำมาแล้ว เอารูปมาให้ ชม กันบ้างนะคับ อยากเห็น

11. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    D.I.Y. เองเลย พี่น้อง คับ ยุคนี้ ของง่ายๆๆ

ยางกันลื่น ยาวพอดี 2 ผื่น กาวยาง 1 กระป่อง ราคา แล้วแต่หาได้ ของผมโดนไป 80 บาท

Prince_ek ถูกใจสิ่งนี้
  12. poramate

poramate New Member Member

62
    5
    0
    แจ่มเลยคราบ เดี๋ยวเลียนแบบได้ป่าว คราบ

13. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    ตาม อัทยาศัย ครับ ส่วนตัวเป็นคนชอบ สีแดง ตัด สีดำ มันเลยออกมาเป็น จังซี้

14. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    แจ๋วเลยนะคับ

15. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    บุผ้าออกมาสวยเนียน ฝีมือดีมากครับ เดี๋ยวจะลองทำบ้าง

มือจับประตู-กรอบช่องแอร์สีแดงบาดใจจริงๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ตุลาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้