รายงานผลการแข่งDragเมื่อวันเสาร์ที่4ตุลาครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จากงานแข่งคราวนี้ทางเราทำสถิติได้ดีขึ้นจากเดิมมากเลยทีเดียวครับผม

เริ่มจากรุ่น22วิก่อนเลยโดยที่เจ้าของสถิติเก่าหรือต้นได้อันดับที่1เป็นสมัยที่สอง
    ต่อมาที่รุ่น20วิทางเราทำได้ดีที่สุดแค่ผ่านรอบคัดเลือกได้เพียงสองคันครับ
    ถัดมาที่รุ่น18วิก็รุ่งอีกแล้วจากต้นคนเดิมได้อันดับที่สองมาครองครับ
    ส่วนรุ่น16วินี่พลาดไปอย่างน่าเสียดายสุดๆครับน๊อดเจ้าของแช้มป์เก่าพลาดไป
    และรุ่นโอเพ่นที่รอคอยก็โชว์พาว์อีกแล้วโดยที่เก็บแชมป์มาได้อย่างไม่ยากเลย
    ด้วยเวลา13.7วิครับ(รถช่างหมู)

จากนั้นเราก็ยังได้คะแนนรวมทีมได้เป็นที่สามอีกต่างหากครับผม
    รวมแล้วได้รางวัลมาสี่รางวัลครับ ถือเป็นผลงานที่ดีมากๆเลยครับ

ขอแสดงความดีใจแก่ผู้ที่ได้รางวัลทุกท่านและขอขอบคุณสมาชิกทุกคนที่มา
    ร่วมแจมกันและเกิดความมันส์ในงานนี้ครับ

ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆต่างคลับที่ร่วมสนุกกันในงานและขอขอบคุณ
    ทางTopSpeedที่จัดงานสนุกๆให้ได้มันส์กันครับ

ขอบคุณมากครับ

2. aradene

aradene New Member Member

51
    2
    0
    cool

PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้