รบกวนพี่ๆหน่อยคับ คือผมจะวางเครื่องใหม่คับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย witfilp, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. witfilp

witfilp Guest

0
    0
    0
    คือผมจะวาง bp-t คับแต่ผมไปหามาที่เซียงกงเขาบอกว่าหายากมากและราคาก็ประมาณ40000 ผมรบกวนพี่ๆแนะนำเครื่องตัวอื่นให้หน่อยคับ หรือแนะนำร้านที่มีเครื่อง bp-tขายให้ด้วยนะคับ ผมวางใน new sedanคับและตัว bp-ze น่าเล่นไหมคับ รบกวนพี่ๆให้คำแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณมากๆคับ

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    มันมีอีกตัวเป็นFS_ZEเกียร์ออโต้หน่ะครับ
    พอจะหามาวางได้ส่วนเรื่องของราคานี่ไม่แน่ใจครับ
    แต่ที่แน่ๆหาเกียร์ธรรมดายากครับที่เหลือรอผู้รู้มาตอบก๊าบบบ

3. witfilp

0
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่ แต่ผมอยากได้ข้อมูลมากกว่านี้คับ ขอให้พี่ๆเข้ามาตอบเยอะๆคับ

4. witfilp

0
    0
    0
    ขอทราบราคาด้วยนะคับ

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เครื่องBP-Tตอนนี้ของหายากเหมือนกัน หรือว่าจะวางตระกูลV6ก็ได้ครับ แต่ว่าติดตรงเรื่องน้ำหนัก

ลองโทรถามช่างหมูดูนะครับ 081-4977743 แต่เมื่อคืนไปที่อู่ ไม่เห็นBP-Tวางอยู่เลยอ่ะ

6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ZL 1500 cc 130 ก่าม้ามั้งครับ ราคาไม่แรงด้วย

7. aradene

aradene New Member Member

51
    2
    0
    มี FP-DE อีกตัว เครื่อง 1.8 หาง่าย ราคาไม่แรง

8. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    BP-ZE ตัวฝาลายครับ
    หรือจะเว็ทเทอร์โบทีหลังก็พอได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้