สมาชิกใหม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tonggg, 2 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonggg

tonggg Guest

0
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ ขอคำแนะนำจากพี่ ๆ เพื่อน น้อง ๆ ทุกคนครับ
    หลังจากเป็นสมาชิกแล้วจะต้องทำอย่างไรต่อครับ

2. หวัดดีครับ ลงรูปรถโชว์เลยว่าแต่อยู่จังหวัดอะไรครับ

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ยินดีตอนรับครับ

4. NVไขมันเฮฮา

NVไขมันเฮฮา New Member Member

119
    7
    0
    ยินดีต้อนรับคับ พูดคุยสอบถาม ไขปัญหา กันได้คับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

6. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยคนว่าแต่อยู่ที่ไหนเนีย

7. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ยินดีต้อนรับคับ พี่น้อง

8. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    หวัดดีจร้าาาา

9. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ช่วงนี้มีปัญหานะครับ พอดีเงินขาดสภาพคล่องนะครับว่าจะ ขอแก้ไขปัญหาสักสี่ห้าหมื่นสิ้นปีหน้าปัญหาผมหมดแล้วจะผ่อนคืนให้เมื่อผมแต่งงานนะครับ พี่ชายพอจะพอช่วยได้ไหมครับ :D

10. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม^^

11. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ยินดีต้อนลาบครับ ลงรูปรถก่อนเลยครับ จังหวัดไหนบอกด้วยจร๊า ต่อไปมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับรถท่าน คลับเราช่วยท่านได้ ชัดเจน ถูกจุด จริงใจ คราบเจ้านายยยย(ยกเว้นยืมเงิน อ่ะ อะๆ)

12. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    Nv Club ยินดีต้อนรับครับ หลังจากเป็นสมาชิกแล้วก็เข้ามาพูดคุยทำความรู้จักกันได้ครับ...:D

13. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้