AUTO CAR ศรีนครินทร์ จะเลิกกิจการเหรอ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย bangpee, 5 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bangpee

bangpee Guest

0
    0
    0
    วันก่อน ไปเดินที่ ออโต้คาร์ ศรีนครินทร์มาครับ สินค้าลดราคา ๘๐%ทั้้งร้าน ผมไปซื้อใบปัดน้ำฝนราคา จาก 400 เหลือ 100 กว่าๆเอง สินค้าลดราคา ผิดปรกติทั้งร้านเลย ร้านมันจะเจ๊งเหรอครับ ทำไม ลดราคาทั้งร้านลง ขนาดนั้น สปิง apax เหลือชุดละ ๕๐๐๐ เอง ของอื่นๆอีกเพียบ ไม่น่าขายได้ราคาขนาดนั้น ใครทราบข่าวช่วยแจ้งด้วยครับ

2. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ว๊า น่าเสียดายจัง ผมชอบเดินนะ แต่ส่วนมากจะไปซื้อ
    บูสท์เตอร์กับของจุกจิกๆประจำ งี้ผมก็ขาดที่เดินเล่น
    อีกที่ละสิ

3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    คงไม่ใช่หรอกครับ

สินค้าที่นำออกมา sale น่าจะเร่งระบายของมากกว่า

4. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    เค้าเลิก sale รึยังคับ

น่าไป

อิอิ

5. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    นั้นดิ น่าไปจัง

6. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    วันนี้เพิ่งไปมาครับ

กำลัง โละของเก่าออก แล้วเอาสินค้าพวก High Performance ของญี่ปุ่นมาขายแทนครับ

ของมาเมื่อไหร่ กระเป๋าฉีกแน่ๆ ของแม่ม ถูกพอๆ กะไปซื้อที่ญี่ปุ่นเลย

7. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ระบายสต๊อคมั้งครับ

8. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ไม่ทราบว่า ลดราคา ถึงวันไหนหรอครับ

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ไม่เลิกหรอกคร้าบ เพราะเพิ่งเอาDYNOมาลง ราคาก็เป็นหลักล้านอยู่แต่ไม่รู้กี่ล้านเหมือนกาน

10. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    มีอะไรเด็ดๆลดอีกมั้งครับ

น่าไปจริงๆ

11. ลดถึงเมื่อไหร่ครับ

อยากทราบว่าเขาลดถึงวันที่เท่าไหร่ครับ จะได้ไป แล้วราคามันต่างกันมากมั้ยครับ

12. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เสร็จตรู แน่ . . .

13. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    โอ้ววว ลองไปดูหน่อยดีกว่า ลดถึงเมื่อไรนี่ ใครรู้บ้าง:):):)

14. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    วันไหนจะมาเดินเม๊นมาบอกกันมั่งเน๊อออ ... แถวนี้ถิ่นพี่เลย อิอิอิ

15. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ร้านอยู่ที่ไหนครับ

16. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  17. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ไม่น่าเลิกหรอกครับ คิดว่าระบาย Stock เก่าออกมากกว่ามักจะมีรายการช่วงเสาร์ - อาทิตย์
    ร้านอยู่ฝั่งเดียวกับห้างซีคอน อยู่ใกล้ๆ กันครับ

18. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    เท่าที่ทราบ....... เป็นการ ระบายของเก่า ออก เพราะปัจจุบันของ High Performance อาทิ Cusco, PMU ฯลฯ กำลังทะยอยมาจากญี่ปุ่น ซึ่งบางส่วนเริ่มมีเข้ามาบ้างแล้วครับ :D

19. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ชอบจริง ๆ ของลดราคา...

20. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0
    ตอนนี้ทาง Autocar ได้จัดรายการ Clearance Sale ประจำปีครับ สินค้ากว่า3000รายการ ลด30-80%ครับ เช่น ปรับบูสไฟฟ้า มิเตอร์บางรุ่น สปริงโหลด สายหัวเทียน น้ำหอม Accessories ต่างๆ ลองแวะมาดูสินค้ากันได้เลยครับ

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2008
    iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  21. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    เท่าที่สอบถามมา เค้าจะเอาของแบรนด์เนมมาขายอ่ะครับ เลยเร่งระบายของเก่า
    ตอนแรกก็สงสัยว่าจะเลิกกิจการหรือป่าว เลยถามเจ้าของซะเลย หุหุ

แก้ไขล่าสุด: 6 ตุลาคม 2008
  22. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ไปด้วยๆๆ

23. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ว้าววววววว!!! :eek: :eek:

อยู่แถวไหนอะคับ

24. BuggyAc'94

BuggyAc'94 New Member Member

0
    2
    0
    ว๊าวววว ไป อาทิดหน้าจะทันไหมเนี่ย จะลดถึงวันไหนหว่า....หุหุ

25. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0

Autocar อยู่ ถ.ศรีนครินทร์ ครับ ถ้ามาจากพัฒนาการจะอยู่ก่อนถึง ซีคอน ครับ :)

26. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ของลดราคา ชอบๆครับบ

27. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เห็นเพื่อนโทรมาบอกเหมือนกันครับ เค้าลดถึงวันไหนอะครับ

ไปด้วยกันมั๊ยครับ เเก๊บ พรุ่งนี้เลย ไม่มีสอบพอดีครับอิอิ

28. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อยากไปแต่อยู่ต่างจังหวัดคับ

29. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    น่าไปมั่ง

30. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ไป เดิน ส่องมาแล้วคับ

พวก เกจ์ ของ Auto Meter เนี๊ย ของใหม่ ราคาๆพอกับ มือสองในเว็บ เลยย ถูกจิงๆคับ

^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้