อยากติดเครื่องเสียงเข้ามาดู

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 30 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    สนใจตัวไหนลองโทรไปหาเฮียนัทดูครับ
    N-audio ติดต่อคุณนัท 086-380-3943

2. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ก็สวยดีนะครับ...

3. j_khonkaen_DimondEye

j_khonkaen_DimondEye New Member Member

33
    2
    0
    เปิดเพลงได้กี่เพลงอ่ะ แบตฯไม่หมดไวเหรอ

4. aE76

aE76 New Member Member

23
    0
    0
    เท่าไหร่อะคับ

5. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ต่อเข้ากับ mp3 ครับ ราคาโทรไปถามตามเบอร์ครับ

6. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เท่ดี แต่อายเขาไม่กล้าเปิด

7. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ดันๆมาให้ช้างดูเปนแนวทาง

8. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    ร้านอยู่ไหน

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กลัวขี่ลุยฝนไม่ได้ฮะ อิ อิ อิ จริงๆแล้วไม่มีตังส์ต่างหาก

10. teekung40

teekung40 New Member Member

11
    0
    0
    แหม๋ถ้าใส่นี่จอดรถติดไฟแดงนี่เปิดมีแต่คนมองมาเลยนะนั่น

11. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    สวยครับ แล้ว แยกแบตป่ะครับ หรือว่าแบตตัวเดียวกับรถ ถ้าตัวเดียวกับรถ คงต้องสตาตทิ้งไว้สินะ
    แล้วถ้าปิดเบาะ แล้วเปิดเพลง มันจะดังป่ะครับ หรือว่าไม่ได้ยิน... ถามเฉยๆครับ ^^ ต้องใช้ยูบอคเก็บสัมพาระอยู่ - -*

12. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    .......................

อยากใส่มั่ง
    แต่ไม่มีที่เก็บของ
    สวยดี

ถ้าจอดไฟแดงอยู่แล้วเปิดเนี่ย
    จะมีแต่คนมอง
    เพราะว่า มันทำอะไรของมัน
    เค้าจะคิดแบบนี้
    เมื่อเช้าเจอแล้ว มองกันเต็ม
    ขนาดไม่ใช่รถตัวเองนะเนี่ย

13. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - เรา เปิด ของ เรา อยู่ ใน โลก ของ เรา ใคร จะ มอง ยังไง ก็ ชั่ง เขา สิ

ครับ "รถกู ตังกู **ง มัปญหา รึป่าว" นี้แหละงิ ที่ ทำให้ ผม กล้า ติด ไฟ แบบบ้าๆ555+

แต่ ตัง ไม่มี เลย ทำ ได้ นิดเดียว ส่วน เครืองเสียง ติดไป "บ้านกูขายแบตมีไรป่ะ" ยืดคำนี้ใว้ครับ

แล้วก็ อีกอันงับๆ " ไม่มี อย่ามาด่า เดียวโดน ลูกปืน " อิอิ

เครื่องเสียง ของ เฮียนัท มีต่ำสุด ที่ 3500 ปะกัน 6 เดือน(มั่ง) 5500 แหละ 7500 และหรือมากกว่า

นี้ถ้าต้องการ เบส หนักๆ แต่คงมิ อาจ สู้ พวกรถใหญ์ ที่ เครรื่อง เสียง เต็มสูตรได้

แต เครื่องเสียง ทำ เอง ราคา อยู่ที่ 1000-2500 ถ้า 3000 เอา ของเฮียนัท ดีกว่าครับ

แต่ ของผม ใช้ ราคา 199 เสียบ หู ฟัง อัด เข้า หมวก กัน น็อก 555+

ฟาก ใว้นะ ครับ "รถเรา ตังเรา จะทำอะไร มัน ก็ เรือง ของเรา อย่ามาว่า ไม่งั้น มี ฟ้อง ข้อหา

ระเมิดสิทธีความเป็นส่วนตัวนะ คร้าบบบบบบบบ อิอิ"

14. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    เหอๆ เอางั้นเลยเหรอ ผมขี้เกรงใจซะด้วยสิ อิอิ ไม่กล้าเปิด
    ถ้าเป็นรถยนต์ก็แจ่ม ปิดกระจก เปิดให้สะใจเลย หูก็หูผม 555+

15. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    - - อยากติด ใจ จะ ขาดดดแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววว

แต่ ต้อง ซ้อม รถ ก่อน แงงงงงงงงงงงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้